PHẦN MỀM Navita Sports - phần mềm World Cup 2010 cho BlackBerry

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lang thang lại kiếm được phần mềm World Cup 2010 cho BlackBerry liền cập nhật luôn cho nó nóng hổi để anh em còn vọc vạch trước giờ bóng lăn kẻo đến lúc đó ú ớ tỷ số nó sai thì mất hết kèo :D
Nhớ chuẩn bị nạp tiền để cập nhật tỷ số các trận đầu thường xuyên qua edge/3G nhé! và có wifi.

Ngoài bóng đá ra nó còn có cả các môn thể thao khác nữa.

Link OTA: http://pin.navita.com.br/sports/NavitaSports.jad

Nào cùng sôi động mùa hè nóng bỏng với World Cup 2010 nào! Còn chần chừ gì nữa...chiến thôi.

(nguồn ảnh: sweetberry)

Attachments

• NavitaSports.rar
    403.7 KB · Đọc: 115

hbshst

Solidarity Cooperation for Peace and Development
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nếu chỉ có GPRS thì có cập nhật được tỷ số không ạ? tốc độ kết nối của phần mềm này có nhanh không hả bác?

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nếu chỉ có GPRS thì có cập nhật được tỷ số không ạ? tốc độ kết nối của phần mềm này có nhanh không hả bác?

Được chứ bạn, nó có các kết nối Auto/Bis-B/Bes/Wifi. Mỗi khi vào phần mềm thì nó tự động cập nhật thông tin luôn.
Ngay khi khởi tạo để chạy nó hỏi chế độ online thì hãy chọn Alway Bes nhé để sử dụng edge/3G

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chỉ tốn tiền data thôi chứ không tốn chi phí sử dụng phần mềm phải không bác! Nghe câu nạp tiền khối anh em hết hồn.

Chính xác là chỉ tốn tiền data thôi bác à. Nói chung phần mềm khá ổn đấy, nó có cả "bình luận" ở mỗi trận đấu.

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua em mới thử download được phần mềm dành cho PC thôi, hôm nay có món này thì ngon quá. Để em thử luôn. Cám ơn bác.

electmanbk

GÂY DỰNG
Đang dùng thử, đánh giá là đc và quá đc đấy chứ bác Cường, giao diện cũng thân thiện đẹp đẽ. Nếu có tùy chỉnh một chút là mở ra là vào bảng kết quả và lịch thi đấu ngay thì hay hơn. Mọi người ai cũng quan tâm cái này nhất. Sau đó mới xem đến tình hình các bảng đấu và các chi tiết khác (Có thể bằng menu hoặc bằng một hàng các icon ở dưới hoặc trên cùng).

liberty73

MÁY HỎNG
Đang cần thì gặp cái này luôn. Tks bác nhé!!!

electmanbk

GÂY DỰNG
Trogn BB App World còn có thêm các phần mềm rất hay và rất nhiều free, bác nào thích cứ vào vọc váy thoải mái, không sợ làm nó mất zin đâu

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...