Nên chọn loại PDA phone nào?

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 00:15
trong số các loại pda: dopod m700,minis, 02 trion, atom ... thì loại nào có tính năng + hiệu suất cao nhất (nói chung là ngon nhất đó mà).
mình có đánh word trên pda dùng windows mobile được không vậy các bác?
nếu so sánh perform với $$$ thì nên dùng em nào đây hả các bác? tầm tiền khoản 4-5t thì nên xài em nào (tầm này thì chỉ mua được second hand phải không các bác? với em thì mới cũ không thành vấn đề, miễn chạy ổn định là được)

em mới bon chen tính mua 1 cái pda nên mong các bác giúp đỡ chọn được 1 cái vừa ý.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 00:20
Atom sóng chán lắm, Trion thì đắt quá. MiniS dùng là hợp lý.

Đánh word trên PDA thoải mái.

Tầm 4-5tr thì đúng là mua MiniS là hay nhất rồi.

Vote cho em MiniS 1 phiếu.

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 01:38
nếu nhờ người ở nước ngoài mua về dùm thì giá ra sao hả các bác? (USA hay Malaysia)
cái cingular 8125 ở SG có bán không?
Ai ở SG thì làm ơn cho mình biết địa chỉ một số tiệm bán PDA có uy tín 1 chút, mua loại này mà không kỹ thì tiêu.
Nhân tiện cho em hỏi, up rom là update firmware phải không các bác?
thanks các bác nhiều.
Nếu không quan tâm đến giá cả (chỉ nếu thôi các bác ạ) thì máy nào là hợp lý nhất.

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 11:31
- Tầm 4,5 tr thì mình thấy con mini-s là hợp lý nhất rùi hay 8125 cũng được ( 2 con này cấu hình y chang nhau )....Mua thì bạn cứ lên mục mua bán mà tham khảo...
- To kdragon: con hay bị lệch cảm ứng là o2 trion đó chứ không fải mini-S đâu....

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 13:26
ý em là muốn xem tận mặt em nó, mới tập tọe mua PDA nên phải xem mặt em nó trước rồi mới quyết định được.
có bác nào biết mấy chỗ chuyên bán PDA không? em ở SG.
Bác nào chỉ dùm làm sao biết là máy chưa bung tem? em chưa thấy cái tem của nó lần nào, dán ở đâu nữa, lỡ mua nhầm em đã luộc rồi thì... nếu ai có hình thì post lên cho em xem 1 cái, thanks các bác lắm lắm.

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 16:07
hic hic, trion cũng ... mắc kinh hoàng.
mà 8125 cũng xài chung các bản rom với minis phải kô các bác?
mình up rom nghĩa là up firmware phải không các bác?

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday