Nên dùng Office bản mấy ?

Các thớt khác của haifangshi

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác giúp với, dùng Office 2003 thì không view để xem được, nó báo là bảo vệ bản quyền tác giả ?

Mà không view được thì khó căn chỉnh văn bản quá.

Không lẽ lại dùng Offỉce 2000 mất.

Các bác cho ý kiến dùm.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác giúp với, dùng Office 2003 thì không view để xem được, nó báo là bảo vệ bản quyền tác giả ?

Các bác cho ý kiến dùm.
Hôm trước mình có nói vấn đề này.Bác nào làm Bảo Việt cho cái .....đi. Bảo Việt mua bản quyền theo kiểu Corporate 2000 bản. Nhân viên cài máy ở nhà cũng đc. Hay bác chịu khó xin vào Bảo Việt làm đi. Có Office 2003 license xài đấy.

Bác ra ngoài hàng mua cái đĩa 2003 khác về cài thì được thôi, mọi người dùng được cả có ai bị như bác đâu, không phải xuống 2000 làm gì

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nghĩ vấn đề của bác là do bộ cài Office2k3 chưa chuẩn thôi. Bác chịu khó kiếm cái đĩa ngon vào là ổn thôi, em dùng suốt mà có bị lỗi đâu.

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Các bác cho ý kiến dùm.
Không hiểu bác nói không view được cái gì nhỉ, chỗ em cũng có một số máy dùng 2003 mà, nếu không view được trang in thì bác cài đại một cái máy in vào là view được mà, còn view cái gì khác nữa bác nói rõ hơn xem nào.

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không " Print View" được, nó báo WindowsRightsManagement ?, mình tải cái WindowsRightsManagementServicesSP2-KB917275-Client-ENU-x86 về, cài ra máy, nhưng khi dùng Office cũng không "view" lên được.

Máy ở công ty có cài máy in không xem được, máy ở nhà không có máy in cũng không xem được.

Đang dùng đĩa mua ngoài hiệu chuẩn 8k mà.

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không " Print View" được, nó báo WindowsRightsManagement ?, mình tải cái WindowsRightsManagementServicesSP2-KB917275-Client-ENU-x86 về, cài ra máy, nhưng khi dùng Office cũng không "view" lên được.

Máy ở công ty có cài máy in không xem được, máy ở nhà không có máy in cũng không xem được.

Đang dùng đĩa mua ngoài hiệu chuẩn 8k mà.
Có lẽ bản win của bác có vấn đề một số máy ở cơ quan tôi dùng win 8k và office 2k3 cũng là 8k mà vẫn bt mà có sao đâu bác xem lại bản win xem. Mình chưa gặp tình trạng này bao giờ, bác nào có cao kiến gì khác vào giúp bác haifangshi cái nhỉ.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bản office 2k3 không cần cài máy in cũng có thể print priview được mà. Tớ cài mãi rồi có thấy báo gì đâu (Kể cả bản 8k lẫn bản có copyright).

Các bác cho ý kiến dùm.
Bó tay bác luôn. Bác xem máy khác xem sao? Mình cài bản 8k vẫn update được , print preview vô tư chứ đâu bị sao. Hay file bác bị đặt Security không cho in. mới bị vậy thôi

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua đĩa 8k cũng hên xui vậy bác.Chịu khó bỏ thêm 8k mua tiếp một đĩa nữa thôi.Mọi khi em vẫn dùng đĩa 8k cài cho vài máy vẫn dùng vô tư bác àh!

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday