Nên lựa chọn con nào các bác nhỉ?

4 Tháng chín 2007 lúc 18:56
Ở đây có bác nào đã xài con HTC Touch chưa nhỉ? Em nghe nói con này chạy chip Omap nên xử lý chậm lắm, nhất là khi chạy 3 chương trình trở lên. Theo các bác thì nên chọn em nào giữa 3 em: HTC Touch, O2 XDA Zinc và O2 Atom Exec? Cám ơn ý kiến của các bác

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng chín 2007 lúc 01:02
Cám ơn ý kiến của bác, mong nhận được sự đóng góp của các bác vì em chưa xài PPC phone bao giờ nên muốn tìm 1 em tốt để dùng, thanks các bác nhé
sao lạ vậy nhỉ,em thấy buổi 7h36 AM bác có post bài nói rằng bác mới tậu con atom mà :D http://handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=66966
mà lúc bác post bài này lại là 6h56PM
kỳ lạ
kỳ lạ quá :D

5 Tháng chín 2007 lúc 02:49
Touch được cái dùng trình vuốt màn hình di chuyển menu giống dạng như neonode ...đúng là chip hơi chậm thật mình đã sử dụng ...về phía Zinc mình cũng sd qua ...dáng hơi dày nhưng được cái có trượt bàn phím ngang tiện lợi chip intel 520 mạnh,nhạc nghe hay,đã có bản wm06...con này có thể đối với mình là lựa trọn đúng đắn ...còn về phía atom exec tiếc là bị loa hay rè ..chip cao nhưng nghĩ đên nhắn tin là hơi mệt ....chúc bạn tìm đc dt ưng ý

5 Tháng chín 2007 lúc 09:07
Theo các bác con Zinc xài có OK ko? Không hiểu sao con Atom Exec này bị tình trạng mất sóng: xài sim Vina thì chỉ có 1 gạch hoặc cứ search hoài, còn Mobile thì ko nhận sim luôn trong khi thử qua Nokia thì dùng phà phà. Có cao thủ nào giúp đỡ cho em ko? :confused:

5 Tháng chín 2007 lúc 11:10
Do em mới mua con Atom Exec nhưng chán quá vì sóng quá yếu nên chỉ còn 2 lựa chọn là đổi Zinc hoặc Touch thôi :mad:
Bác upROM chưa? Atom Exec phải upROM mới có sóng tốt được. Nếu đã muốn mua Zinc, sao không mua Atom Life? Atom Life sóng tốt lắm. Em đang xài nè. Dùng Viettel, về tới cái miệt sông nước khỉ ho cò gáy mà vẫn có sóng. Đừng có đánh đồng Atom Life với mấy con Atom khác. Atom Life tốt hơn hẳn.

Con Atom Life bán chạy hơn con Zinc đấy. :D

6 Tháng chín 2007 lúc 09:01
Life thì đâu có đủ "pin" đâu mà mua chứ! Zinc thì đang down giá nên em mới định mua mà! Atom Exec của em lên seeo2.com, nhập imei vô thì nó nói con này ko cần uprom nữa vì nó đang dùng WM5.0 ver2.0 rồi bác à

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday