Nên mua máy nào O2 Stealth hay HP rw6828

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tư 2007 lúc 19:02
Nếu giữa 2 con này thì khuyên bạn nên mua Hp6828..... Thân

ndmc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng tư 2007 lúc 22:36
yeah, HP dù sao cũng cứng cáp chắc chắn hơn con O2 Stealth này.Con này O2 nhắm vào thời trang, nhưng nó ko co kinh nghiem làm dt trượt nên rớt giá cung thê thảm lun

25 Tháng tư 2007 lúc 23:13
Chính xác là nên lấy HP iPAQ rw 6828 rồi bác ạ !! Con O2 Stealth là sản phẩm thằng HTC làm cho O2 thiên về thời trang và sự đổi mới thôi !! Không ngon , ổn định , và Pro bằng HP 6828 roài !!! Bàn phím của O2 Stealth cũng ko nhắn được tin chỉ nhập được số , máy to và dày , hơn nữa mấy con PPC Phone mà trượt trượt đều ko lành !!!:D :D :D :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng tư 2007 lúc 23:14
Chính xác là nên lấy HP iPAQ rw 6828 rồi bác ạ !! Con O2 Stealth là sản phẩm thằng HTC làm cho O2 thiên về thời trang và sự đổi mới thôi !! Không ngon . ổn định , và Pro bằng HP 6828 roài !!! Bàn phím của O2 Stealth cũng ko nhắn được tin chỉ nhập được số , máy to dày hơn nữa mấy con PPC Phone mà trượt trượt đều ko lành !!!:D :D :D :D
hình như stealth kô do HTC sản xuất đâu bác ạh,mà là quanta hay sao đó

25 Tháng tư 2007 lúc 23:22
Em đang dùng con 6828 nên muốn đưa ra môt số nhận xét như sau
ưu điểm:
-Kiểu dáng đẹp,nhất là các nút gọi và huỷ làm bằng hợp kim,bóng trông khá đẹp,kiểu dáng máy nhỏ gọn,dẽ dàng đút túi,ngoài ra do ở dạng cây nên khác chắc chắn ̣̣,màu sắc phối rất nam tính,có điểm nhấn rõ ràng
-Tính năng rất ổn định,em cài soft chật cả cái thẻ 1gb mà chẳng xung đột cái nào,hì....màn hình sáng ,rõ ,hiển thị đc ngoài ánh sáng,loa tuy không to nhưng tiếng trong,không rè...từ hồi mua máy chưa thấy lỗi cứng mềm j cả,sóng khoẻ và rất ổn định,đặc biệt là loa nghe rất rõ..̣(thậm chí còn đau cả tai,hì),nếu lắp tai nghe xịn vào thì chẳng khác ipod,rung thì khoẻ như con trâu...nói chung là rất trâu bò

nhược điểm:
-Lớn nhất là cái máy ảnh của nó,không hiểu cho vào làm j,hình như để làm cảnh,magn tiếng 2mp mà chụp còn chán hơn cái 3220 đời đầu của em,hì,loa không to,màn hình ra ngoài ánh sáng thì hơi giật,không biết tăng giảm bit rate thế nào chứ em xem mấy cái clip wma hay avi thì cứ giật đùng đùng...

Còn cái O2 Steath thì em khuyên bác bỏ ngay cái í định đấy đi,trông nó chẳng khác nào con trượt của SAMSUNG mà lại dày như cái bánh mì,đen thui ...chẳng giống PPC phone tẹo nào,chưa kể việc trượt lên ,trượt xuống trông ngứa mắt thía,hì.....

Em nghĩ bác còn nhiều lựa chọn khác mà,nhưng nếu chọn 1 trong 2 thì chắc chắn câu trả lời là HP,dùng cực kì ổn định.Chúc bác thành công

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday