Neo có vấn đề, cần giúp đỡ ngay kẻo hết bh.

26 Tháng mười hai 2007 lúc 11:09
mình vừa mua Neo schand, sóng rất kém. xem fim lại bị giật hình. bạn nào biết cho mình hỏi có pải do software k? hay la do hardware?(máy nguyên tem) mình đang định uprom liệu có khắc fục đc lỗi trên k?thanks!
máy mình đang dùng:
Rom version 6.6.6.666 wwe
Rom date 8/23/07
radio version 01.19.21
ExtRom ver transformer 1.1

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2007 lúc 11:22
NEO xài chip Ti OMAP, xem phim giật là chuyện bình thường, do Ti OMAP nó vậy, còn NEO mà sóng íu thì coi chừng bản RADIO, up radio khác coi sóng mạnh ko, Ti OMAP bản thân sóng mạnh rồi

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2007 lúc 12:28
mình vừa mua Neo schand, sóng rất kém. xem fim lại bị giật hình. bạn nào biết cho mình hỏi có pải do software k? hay la do hardware?(máy nguyên tem) mình đang định uprom liệu có khắc fục đc lỗi trên k?thanks!
máy mình đang dùng:
Rom version 6.6.6.666 wwe
Rom date 8/23/07
radio version 01.19.21
ExtRom ver transformer 1.1
Nếu xem phim bị giật bác thử xài cái Omapclock để tăng tốc độ chip,em dùng cái này với em Neo thấy xem ngon lắm.Còn sóng yếu bác thử Up Radio lên 2.19.21.Em dùng bản này thấy sóng cũng tốt

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2007 lúc 13:45
Mình xem phim với TCPMP thấy bình thường nếu như không nói là mướt đặc biệt với file *.AVI. Xem phim qua wifi (WMP) thì có giựt thật nhưng mình nghĩ là do đường truyền. Máy bạn bị giựt hình cũng có thể do bạn cài PM xem phim trên card thay vì cài thẳng vào máy.

Radio 01.19.21 thì kém thật rồi. Up lên 02.47.21 và dùng bản Myterious1.0 đi bạn. Cực cool!

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday