New BA Xplode ROM 2k5 AKU3.5 R0... Let's test

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã có đồng chí nào thử bản ROM mới của Xplode AKU 3.5 chưa? Tôi đang download về thử.
Link tải:
ftp://xda:xda@ftp.xda-developers.com/Uploads/Blue Angel/xplode/xplode_AKU3.5_Beta1_R0.rar
Các bác thử rồi cho review nhé.
Thông tin tóm tắt:
AKU 3.5 OS
32 MB RAM Disk
16 MB Page Pool

Crossbow today theme
Crossbow dialer (created by me using screenshots of crossbow and the legendary program Microsoft Paint)
Crossbow sounds (extracted from www.mobile-review.com's crossbow video from the review)
Crossbow icons (most of them are created by indra9110, some of the icons are created by Helmi, some of the icons are taken from resorces of ActiveSync 4.5 beta 2, and some are taken from Windows Vista, Office icons are taken from Microsoft Office 2007)
IA Camera v 2.21 Build 20245
ARCSoft MMS Composer v 3.0.16.6
SIM Manager v 5.29 (taken from artemis rom)

O22s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang down về, bác đã sài thử chưa. Có gì mới ko bác. hihi. Lần trước là màn hình cứ bị xoay ngang chán lắm và cái tin nhắn cứ phải một lúc sau nó mới thèm đến và báo cáo.

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nào cài rồi cho nhận xét giùm, mình down về rồi nhưng chưa có thời gian úp thử. Lúc này cuối năm rất bận, úp xong là phải cài 1 đống soft trở lại rất mất thời gian

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Crossbow today theme
Crossbow dialer (created by me using screenshots of crossbow and the legendary program Microsoft Paint)
Crossbow sounds (extracted from www.mobile-review.com's crossbow video from the review)
Crossbow icons (most of them are created by indra9110, some of the icons are created by Helmi, some of the icons are taken from resorces of ActiveSync 4.5 beta 2, and some are taken from Windows Vista, Office icons are taken from Microsoft Office 2007)
IA Camera v 2.21 Build 20245
ARCSoft MMS Composer v 3.0.16.6
SIM Manager v 5.29 (taken from artemis rom)
Thú nhất là đoạn này :D , bác nào up rùi cho ý kiến để anh em cùng đánh giá nào ;)

O22s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhận xét sau 5 tiếng dùng thử
- Màn hình đã ok rồi
- Nhiều soft giao diện khá đẹp
- Nhưng chuối nhất vẫn là cái tin nhắn,... Ko thấy cải thiện tẹo nào mà có phần còn giảm đi. Lần trước khi gửi Tin nhán thì khoảng 5-10s nó báo chậm nhất là 10p. Nhưng bây giờ nó cứ ỳ ra, chả nhúc nhích. Mà vào tin nhắn rất khó khắn cũng mất khoảng 5-10s mới vào được
Có bác nào giống em ko???. Ai có nhận xét khác ko nhỉ

santak

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đã upgrade bản 3.5 của xplode này từ hôm qua thấy nó chạy nhanh hơn bản wm5.04.09 của bác Loguot chút. Hổm rày chạy bản 3.3 của xplode rồi chuyển qua bản wm5.04.09 của bác Logout để so sánh thì thấy bản 3.3 và 3.5 của xplode nhanh hơn.

Bản này không bị bể hình các icon của Wisbar như các bản của Helmi cũ, nói chung không kén phần mềm, tuy nhiên vẫn bị lỗi bật Wifi và Bluetooth khó khăn, nhiều lần phải softreset lại mới ăn và thêm nữa là không thấy cái Bluetooth Stereo đâu, không biết có thể nghe nhạc bằng tai nghe Bluetooth được như bản của bác Logout không vì chưa thử.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong này các bác đã nói nhiều về bút, giấy, mực, sổ em đã học được rất nhiều. Em dùng bút không phải để viết thư, không phải để ký mà chủ yếu là để ghi chép, ghi chép tốt giúp chúng ta tổ chức tư duy tốt hơn, thể hiện ý tưởng rõ hơn và ghi nhớ tốt h ...
Lazada Vietnam Master card on Monday