[NEW]ROM v2.10.10A

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng bảy 2007 lúc 22:27
Nhưng thanh Bar dưới trống trơn chẳng còn gì cả cũng bất tiện lắm.
Ý bác muốn nói tới cái Tray bar đúng không ạh,em nhớ có một vài soft free có khả năng add Sortcut của chương trình xuống đó
Quên mất,ngày trong bản 2.10.11 này cũng có cái Tray launch mà :D

nhochaykhocnhe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng tám 2007 lúc 16:37
Gửi các bác, em cái rom này vào chú dế iu dấu rùi. Nói chung là chạy "gút" lắm, nhưng mà lại gặp tình trạng như thế này : nếu xoay màn hình ra ngoài rùi để nó tự tắt màn hình hay nhấn nút Power để tắt màn hình. Thì tự nhiên khi các phím trên máy không còn tác dụng nữa. Chỉ đến khi nhấn nút Power thì màn hình mới hiện lên, nhưng mà không có đèn đóm gì cả. Nếu lấy bút chọt chọt lên màn hình thì cũng sử dụng được nhưng cũng không lên đèn. Tuy nhiên nếu có người nào gọi tới hay minh gọi đi thì tự nhiên đèn bật sáng, và các phím cũng sử dụng được. Máy mình mới mua, mới nhờ cửa hàng up romlen ban 2.10.10 PV, các pác kiểm tra lại dùm xem các phiên bản sau này có gặp tìng trạng như trên không, và giúp em giải quyết vụ này với.Thanks các pác nhìu.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 21:29
Gửi các bác, em cái rom này vào chú dế iu dấu rùi. Nói chung là chạy "gút" lắm, nhưng mà lại gặp tình trạng như thế này : nếu xoay màn hình ra ngoài rùi để nó tự tắt màn hình hay nhấn nút Power để tắt màn hình. Thì tự nhiên khi các phím trên máy không còn tác dụng nữa. Chỉ đến khi nhấn nút Power thì màn hình mới hiện lên, nhưng mà không có đèn đóm gì cả. Nếu lấy bút chọt chọt lên màn hình thì cũng sử dụng được nhưng cũng không lên đèn. Tuy nhiên nếu có người nào gọi tới hay minh gọi đi thì tự nhiên đèn bật sáng, và các phím cũng sử dụng được. Máy mình mới mua, mới nhờ cửa hàng up romlen ban 2.10.10 PV, các pác kiểm tra lại dùm xem các phiên bản sau này có gặp tìng trạng như trên không, và giúp em giải quyết vụ này với.Thanks các pác nhìu.
tình trạng các phím cứng trên máy kô hoạt động khi tắt máy có thể là do bạn đã chọn chức năng khoá phím(button lock )khi tắt máy :D,có thể vào lại phần setting chỉnh lại là okie,còn vấn đề màn hình không sáng lên được thì bác bật máy lên rồi giữu phím power trong tầm 5 s,màn hình chắc sẽ sáng trở lại :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Polar Pen này sẽ truyền cảm hứng cho bạn tại nơi làm việc, trường học hoặc nhà riêng. Nếu bạn thích Polar Pen với mọi thứ hoặc bị cuốn hút bởi sức mạnh của nam châm, thì sản phẩm này là dành cho bạn.

Chúng tôi đã tìm thấy nhiều cách thú vị và chức n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday