(NEW) WM2005 for HIMALAYA v1.60

khanh_handheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
WM2005 for HIMALAYA v1.60

Bà con chuẩn bị đón nhận rom mới nhé, sao nhiều ngày làm việc các sư phụ trên xda-developers đã thành công là hoàn chỉnh Rom này và có thể cho ra hết
FULL, 128MB of Program memory
PLUS
TOTALLY PERSISTENT ROOT

Hiện nay thì chưa có link Download, đang chờ đợi

khanh_handheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mới có thêm tin tức ngày mai thì mới có thể có cơ hội download bảng Rom mới này
buzz_lightyear said:
please wait till tomorrow... we are testing two different versions...
it will be repackaged and uploaded tomorrow...

:eek:))))))))))))
buzz

Cathay

GẮN KẾT
Hehee quả là tin vui, em đang đánh vật với bản 1.50h.00 cho nó hiển thị được tiếng Trung. Có gì mới thêm không bác?

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tình hình là game và 1 số soft thông dụng chạy ổn trên WM05 ko pà con cô bác , radioversion nữa , cái 1,17 của 2003SE tuổng ngon mà cũng hoi chuối

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E cũng muốn thử UpRom này xem thế nào vì từ lúc mua máy đến giờ chưa biết Cách Up ra sao cả(sợ bị hư máy thôi hi.hi.hi...), có gì các A chỉ cách Up luôn cho E biết với nhé!!! Thank!!!

khanh_handheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
diabolic said:
Cho minh hoi la cai NK.nbf cua ban 1.6a nay con can patch nua khong ban????hay chi can chay cai File de up thoi

Thanks ban nhieu
Đúng rồi bản này chỉ up Rom OS thôi, bác chỉ việc chạy cái file để up là được rồi

Note:
The Radio_.nbf is an optional component,
not included in this archive

"Nhớ gỏ tiếng Việt có dấu"

diabolic

NHẬP HỘI
Okie thanks bạn nhiều :D.Cho mình hỏi mình up cái này có cho ra hết 128M bộ nhớ không vậy sao hình bạn up lên chỉ có 120MB thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...