New Xplode ROM AKU 3.5.2 R5 cho BA

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tư 2007 lúc 20:52
Thôi chết, lại ROM mới nữa à !!! Mấy ngày nay say tùm lum chắc chả up được. Bác nào rảnh xải thử rồi review nhé.

tuan002282

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tư 2007 lúc 21:06
bản này bên #!#!#!#!#!#!#!.net đưa lên trước, mình down về up hoài chả được, ai biết xin chi giáo dùm.

tuan002282

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng năm 2007 lúc 09:39
Vừa down bản khác về, up hoàn chỉnh luôn. Bản này sao lại không có phần mềm WM5Storage nhỉ, còn mấy cái trong thư mục OEM không biết add thêm bằng cách nào. Cảm nhận ban đầu: chạy khá tốt, giao diện tương đối đẹp ( trừ cái dialpad ), contact lấy thẳng từ sim luôn nên đỡ tốn bộ nhớ. Còn khuyết điểm đầu tiên là thiếu WM5Storage, mấy cái khác để xài thêm để phát hiện nhiều rồi post luôn.

1 Tháng năm 2007 lúc 10:03
Vừa down bản khác về, up hoàn chỉnh luôn. Bản này sao lại không có phần mềm WM5Storage nhỉ, còn mấy cái trong thư mục OEM không biết add thêm bằng cách nào. Cảm nhận ban đầu: chạy khá tốt, giao diện tương đối đẹp ( trừ cái dialpad ), contact lấy thẳng từ sim luôn nên đỡ tốn bộ nhớ. Còn khuyết điểm đầu tiên là thiếu WM5Storage, mấy cái khác để xài thêm để phát hiện nhiều rồi post luôn.
Bản khác là bản nào vậy bạn? hãy cho link down để các bạn và mình down với.Thankssss

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng năm 2007 lúc 11:19
Bản tôi đưa link lên là bản mới nhất, AKU 3.5.2. Đây là ROM kitchen, các bác có thể add thêm các chương trình rồi build thành bản ROM để up. Nếu không thì chỉ cần chạy 2 file ngoài thư mục gốc, xong sẽ có bản ROM clean, đảm bảo chạy tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

hình anh rất đẹp, cảm ơn sự chia sẻ của bạn
Lazada Vietnam Master card on Monday