Newbee hỏi về O2S blue angel

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 09:01
Chủ đề này đã được nói đến nhiều, bạn chịu khó dùng chức năng tìm kiếm nha. Hơn nữa bạn chỉ nói chung chung thì khó mà giúp được. G'luck!

2 Tháng một 2007 lúc 09:34
Sorry! mình muốn format cái fone lại. Xin con rom mới nhất.
Hướng dẫn newbee 1 lần đi!
Hard Reset không giải quyết được gì.Vì thực ra khi Up Rom coi như cài hệ điều hành cho máy.Không bít bác nói fm để làm gì.Cho nó mất Win 2k5 chăng?Không thể đâu chảng ai lại tự tay giết mình cả.Còn muốn Up Rom mới thì download bản Rom mới về Up lại bình thường thôi.Có Rom của Helmi là chuẩn.Tuy nhiên nó sẽ những phần mềm không dùng được ở VN.Bởi nó chưa Cook lại theo ý muốn.Có rất nhiều Rom cho bạn tham khảo đều nằm trong 4R.Search trong 4R với key Rom o2s.

THX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng một 2007 lúc 09:52
Hard Reset không giải quyết được gì.Vì thực ra khi Up Rom coi như cài hệ điều hành cho máy.Không bít bác nói fm để làm gì.Cho nó mất Win 2k5 chăng?Không thể đâu chảng ai lại tự tay giết mình cả.Còn muốn Up Rom mới thì download bản Rom mới về Up lại bình thường thôi.Có Rom của Helmi là chuẩn.Tuy nhiên nó sẽ những phần mềm không dùng được ở VN.Bởi nó chưa Cook lại theo ý muốn.Có rất nhiều Rom cho bạn tham khảo đều nằm trong 4R.Search trong 4R với key Rom o2s.
THANKS! một số link bị lỗi rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday