Newbie anh em chỉ bảo cho tui với nha hp6515

sonaha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
:confused: Sao em hỏi mà chẳng ai trả lời hết vậy?
Em có một cái HP6515 nhưng không biết sài. bật nó chẳng lên gì cả, chỉ khi nào cắm sạc vô thì nó mới hiện lên biểu tượng của Cingular thoi chứ chẳng hiện lên cái gì khác. còn đèn thì nháy đỏ liên tục chứ chẳng thấy hiện lên màu xanh mặc dù sạc đến hơn 8h lận. Bác nào biết trả lời cho em với nha.

Theo em thì bác nên làm những việc sau:
1. Kiểm tra lại pin của máy xem có vấn đề gì không? Hoặc có thể mượn pin khác gắn vào coi thế nào.
2. Xem có vào được Boot Loader không? Up ROM lại cho máy.
3. Nếu UpRom được, hiện lên Align Screen thì máy hoạt động ngon rồi đó.
Trường hợp không làm được thì bác nên đem máy ra tiệm nào đó có uy tín nhờ kiểm tra hộ.
Chúc bác sửa được máy và tham gia diễn đàn vui vẻ!

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đèn xanh thì bạn thử log vào mạng mới có cơ, mà máy của bác băng tần bao nhiêu vậy???
có xài cho châu Á ko???
nếu không phải unlock máy đó.

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phải bác gọi điện cho em không?Máy của bác xách tay từ nước ngoài về mà mua của Cingular thì chắc chắn là chưa unlock rồi.Bác hỏi thử trên đây có bác nào unlock được con đó không thì đành chịu thôi bác àh!

sonaha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em cảm ơn mấy bác đã trã lời cho em. em xin nói thêm thế này: hardreset lại khi
sạc thì màn hình lại nhấp nháy sáng lên nhưng e chẳng biết làm thế nào để tắt nó cả, ko biết unlock nó hết nhiu hè. ở đà nẵng có ai làm đc ko chỉ em với

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ở đà nẵng unlock cùi bắp lắm, em đem ra tiệm unlock cái toshiba unlock đã đời ròi dụt máy luôn.chỉ có bất máy lên rồi lại tắt, không biết Anh Khánh có biết chỗ nào unlock uy tín không? à cái avaratec cảu anh đã cảm ứng alị được chưa nhỉ. Mấy hôm nay bận làm đồ án không có ngao du ra ngoài đựoc.

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ở đà nẵng unlock cùi bắp lắm, em đem ra tiệm unlock cái toshiba unlock đã đời ròi dụt máy luôn.chỉ có bất máy lên rồi lại tắt, không biết Anh Khánh có biết chỗ nào unlock uy tín không? à cái avaratec cảu anh đã cảm ứng alị được chưa nhỉ. Mấy hôm nay bận làm đồ án không có ngao du ra ngoài đựoc.
Bác là người nhận giúp em cái balô đúng không?Cái Tablet em đã cài Win được rồi,cảm ơn bác.Đúng là Đà Nẵng chẳng có chỗ nào unlock ok cả.Các bác mang đến Nam Á hỏi anh Hải xem sao.Nếu không được thì nhớ mấy bác Sài Gòn unlock vậy!

Bài viết cần bạn xem thêm

Frp bypass apk là gì? Đó thuật ngữ chỉ việc bẻ khóa bảo vệ ngăn chặn kẻ trộm sử dụng thiết bị Android khi máy bị đánh cắp. Nó tương tự với việc bẻ khóa iCloud trên iPhone.

Vậy FRP là gì? Tác dụn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday