newbie cần giúp: chương trình giao diện iphone cho treo 650

tonny_vit

NHẬP HỘI
em đang cần chương trình giao diện iphone cho treo 650... đã search rất nhiều mà ko có kết quả... nên các bro đừng bảo em tìm nữa nha... anh nào có thì share cho em cái... thanks nhìu nhìu
BONUS: GIAO DIỆN MƯỢT NHƯ IPHONE , KHÓA PHÍM BẰNG CÁCH KÉO TRƯỢT NHƯ IPHONE, NẾU CÓ CẢ TRƯỢT ĐỔI HÌNH CÀNG TỐT... NÓI CHUNG LÀ TẤT TẦN TẬT HẾT KHẢ NĂNG CỦA CON 650 ĐỂ EM NÓ THÀNH IPHONE NHA CÁC ANH :D, AI GIÚP ĐỠ EM HẬU TẠ CHẦU CÀ PHÊ GIAO LƯU HOẶC CHỈ CHỖ TRONG TP.HCM NHẬN CÀI CHƯƠNG TRÌNH CHO TREO 650 :-$
ĐÂY LÀ CLIP TREO 700P VỚI GIAO DIỆN IPHONE ĐỂ DỄ HÌNH DUNG NHA
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=a0lenggXJGk"]YouTube- iPhone Imitation, Treo 700p[/ame]
YH: virus_n0nst0p
dt: 0958 477 602

bodzes

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: newbie cần giúp !

Bạn thử search từ khóa touchlaucher nhé. Còn mở khóa phím dạng slide như Iphone thì trước đây mình cũng đã từng dùng soft keyguardEx và Touchbook, 2 cái này đi chung với nhau, touchbook là dạng quản lý danh bạ như Iphone và dùng nó để set wallpaper cho màn hình chờ lúc keyguardEx hoạt động. Chúc bạn có cái "Itreo" như ý :D

palmist

GÂY DỰNG
Bạn thử cài thêm Treolauch, cũng là 1 lựa chọn thú vị cho Treo đó (theo đánh giá cá nhân). Chúc bạn vui duyên mới với Treo nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...