Newbie nhờ giúp chuyển contact từ Nokia symbian sang PPC

tuanbido

Backup_M O D S
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng sáu 2007 lúc 13:01
mình nhớ có 1 chương trình chép contact lên sim trên Ngage,sau đó bạn chép từ sim lên HP cũng được, bạn qua bên Thienlong.org kiếm chương trình đó, bên đó nói cũng nhiều lắm.

khoeo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng sáu 2007 lúc 20:52
Em không thích dùng SIM để lưu hoặc chép contacts vì nó không hỗ trợ tên dài, nếu em nhớ không nhầm thì chỉ cho 8 ký tự (quá bèo) và không có những chi tiết khác kèm theo (nhiều khi chính những chi tiết này mới quan trọng). Đã lâu em không dùng nhưng trước đây em hay dùng Oxygen Phone Manager (OPM) để backup và chuyển contacts, hơi bị hay.

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng sáu 2007 lúc 00:07
theo mình nên backup contact ở N-gage lại rồi cho vào một con nokia khác có hỗ trợ pc suite sync với pc rồi lấy HP sync lần nữa là ok thôi. Hơi mệt tý thôi.

5 Tháng sáu 2007 lúc 11:06
Em gửi các Bác file nén chứa 02 file contacts sau khi E export bằng contact manager và smartVcard.
Em đã dùng PPCbackupcontact nhưng khi restore nó luôn báo invalit file
Các Bác giúp E chuyển về loại file mà chương trình PPCbackupcontact nhận đc. E xin cám ơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday