"Ngàn lần Thank, vạn lần Thank"!

nonghaidang

NHẬP HỘI
Chỉ mình cách cài ứng dụng/game nha các Bác.
Mình đang sử dụng Iphone 2G Version 2.2 mình đã lên nhiều diễn đàn để tìm hiểu và sử dụng nhiều cách kết nối để cài đặt nhưng không được (mình chỉ có Máy tính không có nối mạng). Mong có Bác nào ra tay nghĩa hiệp giúp đỡ cho mình tận tình nhé. Mình mù mờ lắm, xin hướng dẫn cụ thể nếu có hình minh họa càng tốt. "Ngàn lần Thank, vạn lần Thank"!

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đơn giản là bạn ra ngoài quán net down các ứng dụng vào USB mang về nhà , máy tính ở nhà của bạn phải cài iTunes ( 9 ) trước nhé :) rồi bạn kết nối iP với máy tính ( cho iTunes nó nhận ra ) rồi nháy đúp vào các ứng dụng bạn Down về là được :) Còn cách nữa là bạn kiếm cái Acc Itunes rồi ra quán Cafe Wifi ngồi vào AppStore mà nghịch là ok :) chúc vui :D

phongcachsong2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chỉ mình cách cài ứng dụng/game nha các Bác.
Mình đang sử dụng Iphone 2G Version 2.2 mình đã lên nhiều diễn đàn để tìm hiểu và sử dụng nhiều cách kết nối để cài đặt nhưng không được (mình chỉ có Máy tính không có nối mạng). Mong có Bác nào ra tay nghĩa hiệp giúp đỡ cho mình tận tình nhé. Mình mù mờ lắm, xin hướng dẫn cụ thể nếu có hình minh họa càng tốt. "Ngàn lần Thank, vạn lần Thank"!

Trùi, mấy cái ny thì bác tự vọc thôi chứ. Vào iphone.handheld.com.vn tải itunes, tải FW và đọc bài hướng dẫn up FW, JB, unlock, đầy đủ cả chi tiết và hình ảnh mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.