nghe nhạc với treo 600

DDBKA

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng chín 2007 lúc 16:04
Các bác cho em hỏi tí
Sao em cài ptunes vào con treo của em, copy nhạc vào thẻ nhớ rồi mà sao lúc open lại không thấy file nhạc nào nhỉ.
Mà em thấy nó chơi được mấy bài nhạc nào chẳng thấy trong thẻ nhớ gì :mad:

inovisa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng chín 2007 lúc 17:49
Các bác cho em hỏi tí
Sao em cài ptunes vào con treo của em, copy nhạc vào thẻ nhớ rồi mà sao lúc open lại không thấy file nhạc nào nhỉ.
Mà em thấy nó chơi được mấy bài nhạc nào chẳng thấy trong thẻ nhớ gì :mad:[/QUOTEc

Cùng với bộ cài của Ptun còn có một số file kèm để chạy từng định dạng. Đằng ấy phải cóp cả những file ấy vào trong thư mục Palm/program/ptun thì nó mới chơi được.
Good luck!

luckybone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng chín 2007 lúc 12:33
Các bác cho em hỏi tí
Mà em thấy nó chơi được mấy bài nhạc nào chẳng thấy trong thẻ nhớ gì :mad:
Lạ nhỉ, đúng ra thì chỉ cần copy nhạc vô thẻ nhớ là nghe được rồi. Hay là định dạng của bác nó ko support nhỉ. Nó chỉ support mp3,wma,aac,ogg,wav thui.
P/s: tất cả các file cài đặt (kể cả plugin) chỉ cần copy vào thư mục Launcher trên thẻ

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng chín 2007 lúc 14:04
Coi chừng!!! mình nhớ hình như toàn bộ các plugins phải bên RAM mới hợp lý chớ- Riêng mình cái TX soft nào có plugins cũng phải để bên RAM nó mới chạy .....cũng có 1 số soft để bên card/launcher cũng được như TCPMP. Riêng ptunes mình để bên card nó nhất định hông chạy vì mình dùng .ogg .wma & .wav....

10 Tháng chín 2007 lúc 12:10
@hungnhon: lạ nhỉ, sao em để plugin của ptunes ở trong X:/palm/launcher/ nó đều chạy hết^^
@DDBKA: nếu ptunes ko nhìn thấy file nhạc bác thử dùng chức năng 'open' xem :).Đôi khi cái treo của em cũng bị thế,làm cách này là ổn ^^

DDBKA

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng chín 2007 lúc 10:15
hic, hôm nay con ptunes lại còn bị điên chứ.
Tự nhiên em vào nó reset lại máy. Xong bật lên thì nó đòi key.
Nhập cái key hôm trước vào nó bảo không được
Bác nào có key không cho em xin cái
Thanks các bác nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday