Nguyên 1 mùng 2 ngồi chờ sự giúp đỡ của các Bác Cao Thủ

8 Tháng hai 2008 lúc 23:13
Nguyên 1 mùng 2 ngồi chờ sự giúp đỡ của các Pro Iphone
..........Sự tình là như thế này ===>
........Mình có một cái Iphone v1.1.2 đã đem unlock sử dụng tốt các chức năng.nhưng khi mình cài 1 vài solf vào máy thì máy hay bị treo.Cứ khi đến màn hình Slide to unlock xong mình Slide 1cái đến màn hình Menu xong là nó đứng im luôn..chờ 1tí cái nó khởi động lại màn hình quả táo rồi lại vào màn hình Slide to unlock thế là tiếp tục Slide vào và lại bị treo...Còn 1 cái nửa là khi Nhấn bút Power + Home xong thì có thể sử dụng được nhưng phải để Never Lock mới được còn nếu sơ hở 1phát mà để nó về lại màn hình Slide to unlock(nhấn Power) là lại gạp tình trạng như trên..
Có cách nào khắc phục được không Su Huynh Chuyen gia Iphone ơi..XIn cho 1 lời chỉ giúp cúư vớt cái thằng em Iphone của em với...

cuted3v1l

heo mập
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2008 lúc 12:50
113 cài sotf còn kén dử nửa bạn ơi,restore lại là xong thui,đem qua mình unlock soft luôn cho khỏi xài Kingsim chi cho mệt

10 Tháng hai 2008 lúc 02:00
mình cũng hong bít cái SIm đó là King Sim hay X-Sim nữa..mình chỉ bít cái SIm có con chip nằm ở góc xéo bên trên thôi à...vậy bây giờ mình restore lại lun hả...mình gà mờ quá hong bít có làm được hong nữa...ở Dalat hong có ai làm iphone được hết...hong bít tính sao đây

Bài viết cần bạn xem thêm

hình ảnh rất đẹp, cảm sự chia sẻ hữu ích của bạn
Lazada Vietnam Master card on Monday