Nguyễn Duy Hưng, Chủ tịch hội đồng quan trị Công ty chứng khoán SG SSI

Các thớt khác của Alessandro
Status
Không mở trả lời sau này.

Alessandro

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng mười một 2007 lúc 00:16
Xin chào mọi người, tôi là Đức Anh, phóng viên của chương trình Người Đương Thời, VTV6, Đài Truyền hình Việt Nam.
Lập cái topic hơi mạn phép, mong mode đồng ý, vì Nguyễn Duy Hưng là khách mời của chương trình của số tiếp theo, nên chúng tôi muốn lấy ý kiến từ phía các bạn.
Câu hỏi là:

Nguyễn Duy Hưng, Chủ tịch hội đồng quan trị Công ty chứng khoán SG SSI là người thông minh hay là may mắn?

Mong sớm nhận được bình luận của các bạn trong ngày mai.

Chúc cả nhà ngủ ngon.

8 Tháng mười một 2007 lúc 00:21
Xin chào mọi người, tôi là Đức Anh, phóng viên của chương trình Người Đương Thời, VTV6, Đài Truyền hình Việt Nam.
Lập cái topic hơi mạn phép, mong mode đồng ý, vì Nguyễn Duy Hưng là khách mời của chương trình của số tiếp theo, nên chúng tôi muốn lấy ý kiến từ phía các bạn.
Câu hỏi là:

Nguyễn Duy Hưng, Chủ tịch hội đồng quan trị Công ty chứng khoán SG SSI là người thông minh hay là may mắn?

Mong sớm nhận được bình luận của các bạn trong ngày mai.

Chúc cả nhà ngủ ngon.
Vãi ! nhưng ko có gì hay ho cả .....

8 Tháng mười một 2007 lúc 03:56
có măy mắn thì rất dễ thành công
thông minh mà ko may mắn thì vẫn ăn mày như thường

đấy là ý kiến của mình

còn bro Hưng này theo mình kết hợp dc cả 2 ( may mắn và ko phải là người ngu)

8 Tháng mười một 2007 lúc 07:32
Mở topic trên diễn đàn là để tất cả anh em đều vào xem, có người thì biết về nhân vật này, có người thì không. Mà người không biết thì chẳng hiểu chủ topic muốn nói cái gì? Tại sao lại phải nhận xét?

Vài nét về nhân vật có tên Nguyễn Duy Hưng, mời các bạn trên điễn đàn vào tham khảo.

8 Tháng mười một 2007 lúc 07:53
Nguyễn Duy Hưng là người đủ thông minh để vận dụng sự may mắn của mình
Tôi thì chỉ có một câu như vậy về anh ấy.

HaiNH

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng mười một 2007 lúc 10:34
Bác giật title kinh quá, em cứ tưởng có Scandal gì.
Theo em Topic hầu như không liên quan gì đến cái box STOCK EXCHANGE - CAPITAL. Có chăng là PR cho SSI, còn VTV6 chắc cũng không làm chương trình về phân tích hay nhận định thị trường.
Nếu là bác lôi được anh Hưng vào đây để anh em phỏng vấn mới là có giá trị :)

Topic nên để bên box CỘNG ĐỒNG sẽ hợp lý hơn.

Regards,

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng mười một 2007 lúc 10:44
Cái này vớ vẩn mod nên xóa vì tôi cũng có thể lập 1 thread để nói về:

Đức Anh, phóng viên của chương trình Người Đương Thời, VTV6, Đài Truyền hình Việt Nam.

8 Tháng mười một 2007 lúc 10:57
Sự may mắn làm nên sự thành đạt, thông minh chỉ là một yếu tố nhỏ trong thành tựu chung thôi. Còn nhiều thứ lắm: Số có giàu không, số có làm sếp không, số có hạnh phúc không, cơ hội có biết tận dụng không, xuất thân như thế nào........Nếu lá số tử vi mà ngon thì tự nhiên nó đến. Trong tử vi nói là "Ngu như con chim cu" thì thuê toàn giáo sư về dạy thì vẫn cứ ngu. Mệnh mà có Tuần+Triệt cùng đóng thì hoạch phát tài lộc.........Có số hết rồi

Status
Không mở trả lời sau này.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday