Nguyễn kim VS Phong vũ ai đây?

Các thớt khác của simone
11 Tháng mười một 2007 lúc 00:31
Anh xem cấu hình máy giữa 2 nơi có gì khác biệt không? Thông thường thì hàng bán tại STĐM Nguyễn Kim được tiếng là hàng chính hãng, có nguồn gốc rõ ràng. Giá này là đúng sau khi được hạch toán đầy đủ.

Tôi vẫn hay ghé thăm Nguyễn Kim vào những lúc rỗi rảnh, nhưng thi thoảng mới mua lý do là tôi không chấp nhận giá này. Nếu bạn có nhu cầu có thể tham khảo ngay trên HHVN chắc chắn sẽ có giá tốt. Chúc vui vẻ :D

11 Tháng mười một 2007 lúc 00:38
Không thể so sánh được giữa 2 cửa hàng chuyên nghiệp được đâu bạn ơi, tùy theo sở thích và kinh nghiệm của bạn thôi.
Nếu bạn đã mua đồ ở Nguyễn Kim nhiều thì sẽ có cảm tình hơn, còn Phong Vũ là cửa hàng chuyên kinh doanh đồ vi tính mà.

Dù cho của hàng nào, nếu là hàng Lenovo có nhà phân phối chính thức là FPT thì ở đâu cũng bán đồ giống nhau thôi ( bạn cần kiểm tra tem ).

Giá cả thì đó là do cách kinh doanh của của hàng, còn mình thì thấy chỗ nào rẻ hơn, quy cách bảo hành tốt là mua...

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười một 2007 lúc 09:32
:confused: sao con R61 ở Nguyễn kim tới 22 chai trong khi phong vũ có 1169$.em ko biết nên mua ở thằng nào nữa . nghe nói nguyễn kim hàng chính hãng bộ phong vũ ko phải hàng chính hãng hả các bác
Nếu là mình thì mình sẻ mua ở PV. vì dù gì thì đây cũng là đại lý ủy nhiệm của Lenovo mà.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười một 2007 lúc 08:06
STĐM Nguyễn Kim nằm ở đường gần trung tâm TP giá thuê cao bán giá cao:rolleyes: , thường những mặt hàng điện tử chất lượng tốt,có thương hiệu rồi thì có giá chuẩn rồi bạn ơi, nếu giá có cao hơn nơi khác là do ngoài thương hiệu của sản phẩm còn lại là thương hiệu của nhà phân phối nữa. Mình hay mua ngoài TT&HL , đến lúc cần bảo hành họ cũng đẩy qua nhà nhập khẩu hay nhà SX thôi, mình nghĩ anh phân phối nào cũng thế. Bạn tính kỹ rồi mua nhé.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười một 2007 lúc 00:36
Mua laptop ở mấy cửa hảng nhỏ, seller lẻ tẻ có giá tốt hơn nhiều.

*Laptop mới 100% in box chỉ cần kiểm tra bằng mắt là đủ rồi, khỏi cần hoá đơn chứng từ nguồn gốc rờm rà vì hiện nay laptop đâu có hàng giả đâu ;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday