Nhà ga quốc tế TSN....

Các thớt khác của Mai Trang

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mấy cái đó ko chú ý lắm
nhưng mà hiện đại như TSN nhưng nói thiệt là kẹo thấy mồ

em chỉ đi nội địa
ở sân bay đn, vào phòng đợi buồn tình lấy ai tụt ra wifi bét nhè cho thời gian trôi
còn sân bay TSN thì thấy cột wifi quá trời nhưng chơi xấu , toàn để pass là thế nào :D nên đành ngậm ngùi nghe nhạc thôi, ko web gì đc với em TSN này

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mấy cái đó ko chú ý lắm
nhưng mà hiện đại như TSN nhưng nói thiệt là kẹo thấy mồ

em chỉ đi nội địa
ở sân bay đn, vào phòng đợi buồn tình lấy ai tụt ra wifi bét nhè cho thời gian trôi
còn sân bay TSN thì thấy cột wifi quá trời nhưng chơi xấu , toàn để pass là thế nào :D nên đành ngậm ngùi nghe nhạc thôi, ko web gì đc với em TSN này

Chú kẹo mới đúng, giờ là người ta toàn connect bằng GPRS chú lại xài wifi... =))=))=))

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chú kẹo mới đúng, giờ là người ta toàn connect bằng GPRS chú lại xài wifi... =))=))=))

thói quen rồi anh ơi, mobifone xài trên 500k cho GPRS miễn phí mà em có xài đâu, nó cứ sao sao í :D mua cái card GPRS cho lap thì...tốn quá

Muỗi

NHẬP HỘI
Các bác nói thì em mới biết chứ từ ngày khai trương cái nhà ga mới em đi ra đi vào hơn cả trăm lần mà đâu có để ý thử mấy cái bảng welcome đó nó năm ở chỗ nào đâu mà để ý nó sai hay đúng.
Trông bác này hình như là tài xế TX Aiport thì phải nhể, nhà ga quốc tế mà bác đi ra đi vào cả trăm lần thì quá kinh. =))

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Công nhận, Nội Bài search phát ra wifi quá trời nhưng để pass tùm lum, mà cái nào ko để pass thì connect được ngon lành nhưng không có vô được cái gì hết :D

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sư6 đời nó có nhiều cái nghịch lý thế đấy bác ợ. Khách sạn 1,2 sao thì cho dùng wifi miễn phí, vào cái 5 sao nó bắt trả tiền mà trả cỡ 10-15USD/h. Sân bay nhỏ thì lướt web vô tư còn sân bay quốc tế thì nó phải tính tiền "quốc tế" chứ bác.

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Công nhận, Nội Bài search phát ra wifi quá trời nhưng để pass tùm lum, mà cái nào ko để pass thì connect được ngon lành nhưng không có vô được cái gì hết :D

Bác lên mấy quán trên tầng là wifi bét nhè :D.Sân bay TSN công nhận keo thật,ai lại ngồi nhà hàng trong sân bay mà wifi thì khóa:p.Quê vãi ...mà cũng...wellcome=)).

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sư6 đời nó có nhiều cái nghịch lý thế đấy bác ợ. Khách sạn 1,2 sao thì cho dùng wifi miễn phí, vào cái 5 sao nó bắt trả tiền mà trả cỡ 10-15USD/h. Sân bay nhỏ thì lướt web vô tư còn sân bay quốc tế thì nó phải tính tiền "quốc tế" chứ bác.

Bác này nói toàn đúng. Ra đến Sân bay Phú Quốc-Côn Đảo...xài Wifi bát ngát. Chán nhất ở Sân bay TSN cũng chỉ là vụ Taxi. Chán toàn tập là sân bay nào cũng xảy ra chen lấn tranh giành chỗ lúc làm thủ tục, lúc lên máy bay, lúc đón Taxi. Sao chả ông nào làm được cái hàng rào hay cái cổng để cho người ta xếp hàng nhỉ, cũng thấy xếp hàng nhưng toàn hàng 3 và 4, mấy người khách nước ngoài nhìn trợn mắt:-q. Mỗi lần từ Sân bay về nhà tranh giành Taxi rồi... tùm lum.

Apache08

Týp-phờ-nờ
GÂY DỰNG
Sao chả ông nào làm được cái hàng rào hay cái cổng để cho người ta xếp hàng nhỉ, cũng thấy xếp hàng nhưng toàn hàng 3 và 4, mấy người khách nước ngoài nhìn trợn mắt:-q.
Cái này cũng tùy hãng và tùy thời điểm nữa, nhiều lúc dân ta cũng muốn thông cảm cho dân mình một tí nhưng không nổi.
Hàng 3-4 đã ăn thua gì, có lần em xếp hàng, vừa tới lượt check in thì bị 1 bà chen ngang vào quầy ... hề hề, em nghĩ chuyện nhỏ, nhường 1 lượt nữa vậy. Ai ngờ bà ấy vẫy tay ra đằng sau kêu 1 ông và 2 đứa thiếu niên (chắc là chồng con) cùng một cái xe đầy hành lý lên xếp ngang, chen vào ... vô tư luôn. Lúc đó thấy bực tức 1 phần, nhưng mà thấy xấu hổ, quê độ tới 2-3 lần.
Thôi, đã quê rồi cho quê luôn, lập hẳn một cái topic đi mới các bác ơi :D.

nguyenngocdiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác này nói toàn đúng. Ra đến Sân bay Phú Quốc-Côn Đảo...xài Wifi bát ngát. Chán nhất ở Sân bay TSN cũng chỉ là vụ Taxi. Chán toàn tập là sân bay nào cũng xảy ra chen lấn tranh giành chỗ lúc làm thủ tục, lúc lên máy bay, lúc đón Taxi. Sao chả ông nào làm được cái hàng rào hay cái cổng để cho người ta xếp hàng nhỉ, cũng thấy xếp hàng nhưng toàn hàng 3 và 4, mấy người khách nước ngoài nhìn trợn mắt:-q. Mỗi lần từ Sân bay về nhà tranh giành Taxi rồi... tùm lum.

@Đúng là VN có nhiều điều nghịch lý thế đó : Ở SB Cam Ranh cũng có Wifi Free nhưng chỉ có KV làm thủ tục thui còn vào P. chờ (mà thường chờ........thì lâu) mà ko còn chút sóng nào........rõ chán. nhiều hôm MB bị delay mang Laps cứ mom mem ra gần chỗ máy soi ngồi ké check mail or chat đc 1 lúc thì mấy chú ANHK liền đến mời dzô P. Chờ ngồi cho lịch sự
@@Lạc đề 1 chút : Hôm rồi đi công tác Phan Thiết vào wá Càfê Tina (đg Tuyên Quang thì phải) thấy có wifi liền đem Laps ra dzô đọc tin..............lúc tính tiền cô gái ra nói thu thêm $ wifi 7k................ú ớ luôn..........pótay với những kiểu kinh doanh (cò con này) có hỏi cô ta lại 1 câu : vậy những người cầm phone hoặc PDA connect vào net = wifi ở đây làm sao biết mà tính tiền, trả lời : Mấy cái đó cũng vào được àh, vậy lần sau tui cũng tính luôn.........pó chân, bye lun.......mời ACE ta hôm nào đi PT ghé chơi nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...