Nhạc chuông cho O2s

thanhlonghp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác có ai thạo về món này chỉ giúp với. Đã thử với AlarmX nhưng phải đăng ký với owner không dấu (chỉ đăng ký được với owner Nguyen Thanh Long chứ không phải Nguyễn Thành Long).
Thanks nhiều.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ko hiểu bác hỏi gì. Nếu nhạc chuông thông thường thì cho váo thư mục Rings trong Windows hoặc dùng phần Add Ringtone trong Settings.
Nếu bác muốn assign nhạc chuông riêng biệt cho contact thì có nhiều soft làm được. Em thì đang dùng Photo Contact Pro, hoàn toàn thỏa mãn

nghoanglong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tui co cai nay dung thu xem................

Attachments

• EnglishMP3SetRingtone.zip
    19.6 KB · Đọc: 140

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi thử rồi, vẫn chỉ nhận Wav, và Mid thôi còn RingtoneX thì nhận thêm Wma. Có lẽ là do bản ROM
@Thanhlong Bạn có máy tạo chìa chứ, bật Vietkey lên chọn Unicode gõ vào phần Username là có vừng cho tên có dấu thôi.

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bản của tôi 1.40.00WWE
ROM Date 03/10/05
nhưng không hiểu tại sao không nhận Mp3 làm nhạc chuông. chạy ringtone X thì nhận được Wma.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Convert ra WMA đi cho nó nhỏ mà chất lượng vẫn tốt, nhất là chỉ dùng làm nhạc chuông :)

khanh_handheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thanhlonghp said:
Các bác có ai thạo về món này chỉ giúp với. Đã thử với AlarmX nhưng phải đăng ký với owner không dấu (chỉ đăng ký được với owner Nguyen Thanh Long chứ không phải Nguyễn Thành Long).
Thanks nhiều.
Bác này cũng khó tính đấy nhỉ, có dấu không dấu có sao đâu,
nếu vậy thì bác nhờ bác DigitalWorld viết lại phần mềm này đặc biệt cho người Việt dùng thôi :p

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,