Nhạc cổ điển.

Các thớt khác của Tubby

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng một 2007 lúc 09:19
Số là Tubby đang có nhu cầu tìm một số bài nhạc cổ điển chất lượng cao như Dòng sông xanh, Khúc nhạc chiều,... bác nào có album nào có các bài này thì chia sẻ cho em với. Thú thật là khoản nhạc cổ điển này hơi thấp các bác ạ.

Xin cảm ơn cả nhà.

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 09:31
Số là Tubby đang có nhu cầu tìm một số bài nhạc cổ điển chất lượng cao như Dòng sông xanh, Khúc nhạc chiều,... bác nào có album nào có các bài này thì chia sẻ cho em với. Thú thật là khoản nhạc cổ điển này hơi thấp các bác ạ.

Xin cảm ơn cả nhà.
Bạn không nói rõ nhạc soạn cho cái gì thì tìm nói được chứ (guitar, piano, giàn nhạc.....)

hoặc bạn vào trang guitarviet để hỏi có lẽ dễ hơn

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 10:04

Xin cảm ơn cả nhà.
Nhạc Cổ Điển Việt Nam thì chắc là nhạc Cách Mạng hả bác :confused: . Cái này thì bác lên hiệu sách Tràng Tiền với cả mấy trung tâm bán disk xịn thiếu gì :D

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng một 2007 lúc 10:16
Nhạc Cổ Điển Việt Nam thì chắc là nhạc Cách Mạng hả bác :confused: . Cái này thì bác lên hiệu sách Tràng Tiền với cả mấy trung tâm bán disk xịn thiếu gì :D
Cái này là nhạc cổ điển việt nam sao, đây là 2 bản nhạc: Danube Wave của Johann Strauss và Serenade No9 của Schubert, khi dịch ra tiếng việt mọi người nói thế, nếu chú béo thích thì anh share cho ít.khà khà.

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 11:11
Nhạc cổ điển.

--------------------------------------------------------------------------------

Xin cảm ơn cả nhà.
Cu béo ra nhà sách Nguyễn Huệ , tìm mua album "Sóng Đa Nuýp" do dàn nhạc giao hưởng VN chơi . Album này toàn nhưng bài nhạc cổ điển của các nhà soạn nhạc nổi tiếng thế giới thuộc loại bất hủ , trong đó có mấy bài đó. Đây là album cổ điển không thể thiếu trên kệ CD của những người yêu thích nhạc cổ điển .
Nếu muốn copy thì lên Y5 anh chép cho nhé !

15 Tháng một 2007 lúc 11:30
Cu béo ra nhà sách Nguyễn Huệ , tìm mua album "Sóng Đa Nuýp" do dàn nhạc giao hưởng VN chơi . Album này toàn nhưng bài nhạc cổ điển của các nhà soạn nhạc nổi tiếng thế giới thuộc loại bất hủ , trong đó có mấy bài đó. Đây là album cổ điển không thể thiếu trên kệ CD của những người yêu thích nhạc cổ điển .
Nếu muốn copy thì lên Y5 anh chép cho nhé !
Yêu nhạc cổ điển ai nghe dàn nhạc Vn chơi hả anh? :) :)

Bác nào cần những bài hiếm 1 chút thì em có thể Share cho, có cả những bài được chơi từ cách đây 50 năm. Em còn gần 50 cái đĩa than mà giờ khó chơi quá, bị mốc hết.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng một 2007 lúc 16:26
Hix, đọc từ trên xuống dưới hổng thấy cái link download nào hết, đa tạ anh em hảo thủ giang hồ đã quan tâm. Nói chung bây giờ, các anh em có những gì nhạc cổ điển thì cho em xin ạ. Nhận tất.

Xin cảm ơn cả nhà một lần nữa, quý hóa quá.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday