Nhãn mác cho latop

Các thớt khác của VNOG

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trả là vừa mua được con latop của Tàu 100%, nhân dịp Pc fair mà. Dưng mà lại trả có nhãn mác gì cả, hi hi.

Ở Hà nội chỗ nào có nhãn mác không nhỉ? IBM, ACER, Dell, Toshiba... mặt trước mặt sau.

Chỉ hộ với

Cám ơn nhiều

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo tớ thì không cần nhãn mác đâu. Mình tự thiết kế lấy đi. Có khi lại hay đấy. Hoặc không thì độ lại vỏ cho nó khác người.

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trả là vừa mua được con latop của Tàu 100%, nhân dịp Pc fair mà. Dưng mà lại trả có nhãn mác gì cả, hi hi.

Ở Hà nội chỗ nào có nhãn mác không nhỉ? IBM, ACER, Dell, Toshiba... mặt trước mặt sau.

Chỉ hộ với

Cám ơn nhiều
Laptop Tàu có nhiều Hiệu lắm chẳng hạn Amoi , TCL . . .

ngo_anhvu2000

Time is Money
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chài, đã lỡ mua không có nhãn mác lại hay, mình muốn gỡ ra và đìzai lại mác IBM của con máy mình nhưng tiếc tiền nên lại thôi. Pác cứ tự nhiên, đìzai cho mình 1 mác Made by DaukhiVN đi vậy

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Chỉ hộ với

Cám ơn nhiều
Thế thì bác cần gì gắn mấy cái mác trên, ra độ 1 cái mác DoQuocAnh hay AnhDo, QuocAnhDo, AnhQuocDo, DQA, ADQ.... gì đó cho nó gấu, bảo vệ thương hiệu luôn!

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vậy tiện đây các bác cho một bài nói qua về độ vỏ laptop đi, lần trước thấy có baùi, nhưng nay không tìm được. "Độ" nghĩa là gì? Híc, wuê quá. Và ở HN độ chỗ nào thì đjep nhất, với ý điịnh đưa logo và mấy thứ của tớ vào như HUng Du đã nói ây

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ mod cho em biết lý do khóa topic đấu giá này https://www.handheld.com.vn/threads...deo-bung-chay-bo-aonijie-2019-kt-20-3.517473/ để em biết còn rút kinh nghiệm lần sau. Thanks
Lazada Vietnam Master card on Monday