[TOÀN QUỐC] Nhận order đồng hồ Đức giá tốt

Các thớt khác của DinhHong Lịch sử giao dịch của DinhHong (0)

Hàng siêu lướt là có thật ạ!
Ngoài việc cắt Tag, mở seal đeo lên tay trong 1 buổi chiều thì em nó ko khác gì hàng new full box nhập về ạ. Lý do bị chia tay là em quá xinh còn anh thích cá tính .

Vì vậy nay em Cần bán 1 chiếc #Longines Presence.
Size 38,5mm Quá tuyệt cho anh nào có cổ tay bé
Mặt sapphire
Mặt sau lộ đáy
Máy auto L888
Ô lịch góc 3h

Tình trạng như đã giới thiệu là siêu lướt như mới.
Giá mong muốn: 21 triệu (ép giá thoải mái, hợp ý mới bán ạ )

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vẫn luôn là tình yêu lớn với #Nomos
Tangente Neomatik 35mm
Case 35mm
Mỏng chỉ 6,9mm
Máy automatic inhouse Duw3001 trữ cót 43h

Tham khảo chi tiết
https://nomos-glashuette.com/en/tangente/tangente-neomatik-175

Giá hãng: 3460$ ~ 82tr chưa ship
Giá sale về tay cực tốt: 5x (x bé tẹo teo)
New, full box

#Tagheuer Aquaracer Caliber 5 ceramic
Mix đen vàng cực chất
Size 41mm
Dày 12mm
Bezel ceramic
Mặt sapphire
Máy automatic trữ cót 38h
Chống nước 300m
Ô lịch góc 3h
Khoá bướm
Tham khảo thêm:
https://www.jomashop.com/tag-heuer-watch-way211a-fc6362.html
Deal order: 3x (x cực tốt), Rẻ hơn Jomashop 1 khoản kha khá ạ
New, Full box, BHQT

Đây là 1 case service quá tốt mà mình muốn chia sẻ để khách hàng nếu đã yêu mến #Nomos sẽ thấy thêm sự yêu mến, và những khách hàng đang muốn trải nghiệm sẽ cảm thấy được những gì mà hãng muốn đưa vào sản phẩm, ko những là 1 sản phẩm rất tốt và dịch vụ hậu mãi cũng quá tuyệt vời.

Chuyện là hơn 2 tuần trước mình có mang về cho khách 1 chiếc Tangente 38 và sau thời gian ngắn sử dụng thì dây có hiện tượng bong bề mặt da. Thực sự với dây da thì có rất nhiều nguyên nhân ảnh hưởng đến chất lượng sợi dây qua quá trình sử dụng. Và có thể nói rằng ko có hãng nào bảo hành dây đeo cho khách hàng. Và hãng hoàn toàn có thể phủ nhận lỗi này thuộc về sản phẩm của họ. Vì thực tế thì rất khó để biết lỗi là từ đâu.

Khi mình gửi Mail phản ánh sự việc thì CS hãng đã phản hồi với tinh thần thực sự thiện chí và trách nhiệm, họ chia sẻ là với dây đeo thì ko có chính sách bảo hành tuy nhiên với thời gian ngắn mà dây có vấn đề thì họ hiểu tâm lý thất vọng của khách hàng như thế nào, và họ sẵn lòng gửi tặng 1 chiếc dây mới.
Tất cả các sản phẩm chất lượng đều có xác suất gặp lỗi (dù là rất bé, nhưng ko có điều gì là hoàn hảo với 100% các sản phẩm), điều quan trọng là khi gặp lỗi thì khách có thể an tâm rằng mình sẽ được phục vụ hậu mãi.

Sự việc nhỏ thôi nhưng tình yêu với Nomos của tui lại lớn thêm 1 chút nữa rồi. ^^!
Vậy thôi, ai yêu Nomos thì hãy về team Ad nha!

Chiếc #Christopherward C60 Pro 600 thế hệ thứ 3 đầu tiên đã cập bến nhà #shipandsave.
Mọi thứ đều được thế kế mới.

Nếu bạn đặt phụ kiện riêng cũng sẽ có thêm hộp giấy đựng rất là cẩn thận.

Tèn ten!
Ngày nào cũng chốt deal của brand mình yêu thích thì thặc tuyệt
Nói vậy chớ, số brands yêu thích thì hơi nhiều
#Omega #Deville #Lady
#Nomos #Neomatik

Bài viết cần bạn xem thêm

Vụ boom 20 ly trà sữa của Pham Thư ở Châu Đức, BR-VT hoá ra không thể trốn êm được như cô ấy tưởng tượng.

Gia đình nhà cô Thư đã trả giá ngay lập tức. Mạng ảo, nhưng cư dân mạng thần thánh lắm. Số điện thoaị, tài khoản ...
Lazada Vietnam Master card on Monday