nhận xét về Toshiba Satelittle

Các thớt khác của beyondman97

beyondman97

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 21:46
bạn nào đã, và đang dùng Toshiba Satelittle thì vào đây cho một vài lời nhận xét về độ bền, pin, heat, .... nói tóm lại là tất cả những gì được và chưa được

22 Tháng sáu 2007 lúc 21:40
Bi giờ dòng Satellite cũng rất chú trọng đến mẫu mã và cấu hình. Mình vừa mới mua 1 chú A205 S4567 và thấy rất hài lòng, đây là dòng máy mới ra đợt tháng 4, có thể nói là thay đổi hoàn toàn suy nghĩ của mọi người về dòng Satellite. Chỉ có điều là tỏa hơi nhiều nhiệt thui.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng bảy 2007 lúc 09:41
Hiện em đang xài con M115-S3094, có vài nhận xét sau :
1. Pin hơn 3h, chạy chương trình vô tư, còn duyệt web thì ngon hơn nữa
2. Tản nhiệt rất tốt, fải nói là quá tốt, nguyên cái khe bự chản, trời lạnh có thể dùng làm lò sưởi được, chính vì vậy máy luôn mát rượi :D
3. Nghe nhạc thì fê hết ý, dàn loa + âm thanh vòm => hơn hẳn mấy em VaiO nha, loa nghe lớn và trong
4. Kiểu dáng thì đã có nhiều cải tiến khá bắt mắt, điều quan trọng là trọng lượng nhẹ hơn nhiều, xài mấy em 14" có thể cho nữ vác tới vác lui đều được :)
Tóm lại : mặc dù là dòng bình dân nhưng em thấy chẳng có gì chê cả, giá thì hợp lý, máy móc thì ngon lành :p

tranhuyhoang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2007 lúc 22:02
nhận xét về dòng satelittle

bạn nào đã, và đang dùng Toshiba Satelittle thì vào đây cho một vài lời nhận xét về độ bền, pin, heat, .... nói tóm lại là tất cả những gì được và chưa được
em cũng vừa mới mua dòng này hôm nay qua vài giờ sử dụng em thấy bàn phím của nó rất êm (dòng m200) tốc độ cũng cao hơn cái máy để bàn ở nhà khá nhiều (p4 512 mb ram) nhưng đồng thời nó cũng tỏa nhiệt nhiều đấy nhé:D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng bảy 2007 lúc 23:32
Toshiba Satelittle L10 hay L20 gì đó của thằng bạn mình mua bên này còn được bảo hành 2 năm. Dòng bình dân như các bác nói mà sao nó dám bảo hành lâu thế nhỉ ? Tớ nghĩ là bình dân thì thường chỉ bảo hành 1 năm thôi.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng bảy 2007 lúc 10:18
em cũng vừa mới mua dòng này hôm nay qua vài giờ sử dụng em thấy bàn phím của nó rất êm (dòng m200) tốc độ cũng cao hơn cái máy để bàn ở nhà khá nhiều (p4 512 mb ram) nhưng đồng thời nó cũng tỏa nhiệt nhiều đấy nhé:D
Đúng là M200 khá đẹp nhưng hình như kô có màu đen fải kô bạn, M115 nhìn thấy pro lắm vì đen tuyền mà :D. Còn về tản nhiệt thì khỏi nói, quá tốt, máy luôn mát rượi :)

tranhuyhoang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng bảy 2007 lúc 11:09
Đúng là M200 khá đẹp nhưng hình như kô có màu đen fải kô bạn, M115 nhìn thấy pro lắm vì đen tuyền mà :D. Còn về tản nhiệt thì khỏi nói, quá tốt, máy luôn mát rượi
dòng m200 ở ngoài thì màu đen nhưng bên trong thì màu bạc nói chung là mình cảm thấy khá hài lòng về nó tuy nhiên máy lai quá nóng:)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng bảy 2007 lúc 13:53
Em chỉ đọc trên báo thôi mà kô có dịp đi triển lãm ngắm thử, nhưng em thấy dòng M200 bố trí fím windows hợp lý hơn M115. Nói chung là dòng này bình dân nhưng xài tốt :)

tranhuyhoang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng bảy 2007 lúc 16:16
bạn nào xài máy lâu làm ơn chỉ dùm tại sao em xạc pin mới(100%) đã sạc 2 tiếng mà nó không báo hiệu gì cả bấm vào nút nguồn thì thấy nó báo là gần hết pin (em đã dùng hết hoàn toàn pin như hướng dẫn của kĩ thuật viên)

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin phép các Mod, BQT (trừ Mod @Hassler), e xin đc báo cáo ạ: [emoji3]
Em có bài đấu giá, ghim sticky ở đây: https://www.handheld.com.vn/threads/sam9-hu-oa-ma-20-kt-23h08-22-11-2018.506462/
Khi mọi người đang tham gia chơ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday