CHIA SẺ Nhật ký sửa chữa & thay thế phụ tùng em Mercedes C230-2008

Các thớt khác của huuquynh

Soitrang2019

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Đồng hồ 3D color nâng cấp. Bác nào muốn nâng cấp thì đặt ebay về em support lắp ráp, cài đặt cho nhé. Chỉ xin ly cafe pha máy thôi, không nhận tiền và quà cáp các kiểu nhé :D:D:D:D:D:D

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT

Soitrang2019

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác cũng nghịch gớm nhỉ. :D
:) Rảnh rỗi nên tìm hiểu chơi thui bác ơi. Nhưng con C230 em tìm hiểu tuning các kiểu từ xinhan đến máy lạnh, độ trễ chân ga, tăng power... giờ hết cái để vọc nên chắc chờ có xèng đổi em Mẹc khác nghịch tiếp. :D

Soitrang2019

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác huuquynh cho em hỏi C230 khi tắt máy bước ra khỏi xe thì vô lăng tự động nâng lên, nhưng ghế lái có tự động lùi lại không? Hay chỉ vô lăng thôi vậy bác?

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Bác huuquynh cho em hỏi C230 khi tắt máy bước ra khỏi xe thì vô lăng tự động nâng lên, nhưng ghế lái có tự động lùi lại không? Hay chỉ vô lăng thôi vậy bác?
Vô lăng thôi. Ghế nó nhớ vị trí đã đặt, không có vị trí zero để trở về. Hơn nữa, nếu có thì sẽ hơi bị lâu vì cơ chế điều chỉnh ghế không nhanh như người lái cần, do đó nếu có thì cũng ko đáp ứng kịp nhu cầu bước nhanh ra khỏi xe.

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
:) Rảnh rỗi nên tìm hiểu chơi thui bác ơi. Nhưng con C230 em tìm hiểu tuning các kiểu từ xinhan đến máy lạnh, độ trễ chân ga, tăng power... giờ hết cái để vọc nên chắc chờ có xèng đổi em Mẹc khác nghịch tiếp. :D
Nghịch và hiểu dòng này nhiều quá sẽ không muốn đổi xe đâu. Vì đổi xe thì ko hiểu bằng xe cũ, mà xe mới nó phức tạp hơn nhiều, và chi phí cũng quá cao cho một phương tiện đi lại. :D

duchbk123

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nghịch và hiểu dòng này nhiều quá sẽ không muốn đổi xe đâu. Vì đổi xe thì ko hiểu bằng xe cũ, mà xe mới nó phức tạp hơn nhiều, và chi phí cũng quá cao cho một phương tiện đi lại. :D
Chào a.
Xe em từ SG về đà nẵng, đi đến nha trang thì bị sự cố rò rỉ chỗ ống nước mát. Em đã dùng keo AB bịt lại chỗ xì.

Hiện tại em đang ở ĐN, anh có gara nào quen giới thiệu giúp em ! .
Sdt em: 058.689.7118 Đức

Soitrang2019

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng loanh quanh mấy em xe trên dưới 10 năm thôi ạ. Cũng không nhiều tiền để mà đổi xe đời cao.
Năm mới chúc bác an khang thịnh vượng và nhiều tài lộc nhé!

dqveit

NHẬP HỘI
Mình đang tìm mua 1 em c230 2009 ở SG, ai biết có mối nào giới thiệu giùm mình nhé, giá cả hợp lý tí là xuống tiền rước về chơi với mọi người ngay.
Many tks.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hiện nay có quá nhiều dòng điện thoại, nhưng chung lại thì Pixel vẫn có nhiều fan trung thành riêng của nó. Em thì dùng điện thoại chính là ip hoặc Sam vì tiện cho công việc, chưa bao giờ xài pixel là má chính. Nhưng cứ mua đi bán lại cũng 5-6 con p ...