Nhờ ACE giúp đỡ: vaio vgn-c mới bị hỏng bàn phím

Các thớt khác của hieupt

hieupt

NHẬP HỘI
~X(em có cái lap vaio vgn-c mới bị hỏng bàn phím, ai biết ở đâu sửa chữa hoặc thay thế có uy tin thì bảo em với, em đang cần làm luận văn. Thanks mọi người trước.
Mà em ở HN nhé!!!!!!

namanh1208

GẮN KẾT
Re: Nhờ ACE giúp đỡ!!!!!!

Không còn bảo hành à? nếu còn thì mang ra cơ sở bảo hành bảo họ thay cho phụ kiện chính hãng. Còn ko thì mang ra mấy cơ sở sữa chữa máy tính to to ấy. Ở gần Kinh tế quốc dân có một cơ sở đấy. Đưng mang ra mấy cửa hàng linh tinh ko thì nó thay cho linh kiện trung quốc lại tiền mất tật mang đấy bạn nhé.

l0ck

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Không còn bảo hành à? nếu còn thì mang ra cơ sở bảo hành bảo họ thay cho phụ kiện chính hãng. Còn ko thì mang ra mấy cơ sở sữa chữa máy tính to to ấy. Ở gần Kinh tế quốc dân có một cơ sở đấy. Đưng mang ra mấy cửa hàng linh tinh ko thì nó thay cho linh kiện trung quốc lại tiền mất tật mang đấy bạn nhé.
Chỗ đó là I care á, em toi một con nguồn ở đó rồi nên chẳng dám động đến nữa. Hình như là mấy chú ở đó chỉ thích thay chứ không thích sửa. Con nguồn xung hỏng mỗi chú FET thế mà chúng nó bảo cháy nặng lắm, và đồi 50$ thi có nguồn mới=> bó tay. Bọn nó tưởng em không biết gì nên định bắt vịt:-q. Trên này có rất nhiều chỗ anh em làm ăn uy tín bác cứ PM trước em nghĩ sẽ có ưu tiên cho anh em HHVN đó :D

hieulaptop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

bạn qua chỗ sủa chữa thay 1 bàn phím khác giá cũng vừa phải thôi

XROTTEN

GÂY DỰNG
bác kiếm trên handheld đấy, cũng có nhiều anh em sửa chữa rất uy tin

kikkubey

GÂY DỰNG
không nên sửa bạn ạ, giờ thay cũng rẻ 400-600k, cần bạn PM mình cho địa chỉ có giá tốt nhất

thân

0953067015

tr4nmjnhkh0a

GẮN KẾT
Thay cho nhanh Bro ạ . sửa 1 thời gian sau lại tèo thôi . Giơ bàn phím cũng rẻ nếu con bác không phải loại khó kiếm chắc tầm 600k

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...