Nhờ ae rành ip lock thông não giúp

Các thớt khác của Đông Phong Vân
Chuyện là mình mới xài cái 6L dc vài ngày, trong mấy ngày đó thấy có rất nhiều sdt lạ gọi nhỡ vào máy, mình thấy lạ vì bt rất ít người gọi nhỡ mình, nhưng cũng nghĩ do ai nhá máy nên ko quan tâm.
Hôm nay gắn sim vô cái máy khác xài thì kỳ lạ là máy vẫn báo có nhiều cuộc gọi nhỡ từ các số lạ, dù trong máy ko có sim.
Chuyện này là sao vậy ae? Khó hiểu quá...

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Chuyện là mình mới xài cái 6L dc vài ngày, trong mấy ngày đó thấy có rất nhiều sdt lạ gọi nhỡ vào máy, mình thấy lạ vì bt rất ít người gọi nhỡ mình, nhưng cũng nghĩ do ai nhá máy nên ko quan tâm.
Hôm nay gắn sim vô cái máy khác xài thì kỳ lạ là máy vẫn báo có nhiều cuộc gọi nhỡ từ các số lạ, dù trong máy ko có sim.
Chuyện này là sao vậy ae? Khó hiểu quá...
Ko có sim em nghĩ chắc chỉ cuộc gọi ft audio thui chứ, cuộc gọi thường nhỡ sao đc nữa bác nhỉ:(.

Sent from my iPhone using Tapatalk

bác còn dùng cái iphone nào khác ko? nếu dùng chiếc iphone khác, mà đăng nhập cùng tài khoản icloud thì máy khi có cuộc gọi nhỡ máy này cũng có.
trường hợp đã reset dòng 2 rồi, đi kích hoạt lại rồi mà vẫn có cuộc gọi nhỡ khi không lắp sim thì bác kiểm tra lại tài khoản icloud xem

bác còn dùng cái iphone nào khác ko? nếu dùng chiếc iphone khác, mà đăng nhập cùng tài khoản icloud thì máy khi có cuộc gọi nhỡ máy này cũng có.
trường hợp đã reset dòng 2 rồi, đi kích hoạt lại rồi mà vẫn có cuộc gọi nhỡ khi không lắp sim thì bác kiểm tra lại tài khoản icloud xem
Có bạn, mình hay thay máy, có thể vẫn còn icloud trên máy khác. Nhưng ko biết vì vậy mà nó báo cuộc gọi nhỡ hay ko, nhưng bạn nói rất có lý.

Mình đã thoát icloud nhưng xem lại trong setting thì nó vẫn còn quản lý, như này...

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
wificafelc HANDHELD CAFÉ 3
duythangvn HANDHELD CAFÉ 14

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhiều người thường thích khởi động một ngày mới bằng ly cà phê nơi góc phố và thả lỏng suy nghĩ của mình. Còn tôi, tôi thích thả mình vào những động tác Yoga trên chiếc thảm tập, cảm nhận hơi thở của mình, cảm nhận dòng năng lượng của vũ trụ đi vào c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday