Nhờ anh em tư vấn

Các thớt khác của manh6

manh6

GÂY DỰNG
tình hình là đạn dược đã gần đủ,nhưng phân vân ko biết chọn em nào nhờ anh em tư vấn hộ

Attachments

15.9 KB · Đọc: 179
    15.3 KB · Đọc: 180
    16.3 KB · Đọc: 178

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vote 1 phiếu cho em ở giữa. Em bên trái trông cũng thích, nhưng em ko thích cái dây màu nâu đó. Mà mấy em này là của hãng gì vậy bác?

manh6

GÂY DỰNG
Vote 1 phiếu cho em ở giữa. Em bên trái trông cũng thích, nhưng em ko thích cái dây màu nâu đó. Mà mấy em này là của hãng gì vậy bác?

hai em hai bên là của Jaeger lecoultre,em ngoài cùng thuộc dòng Master Eight days ,em trong cùng thuộc dòng Master Control Geographic
em ở giữa là của Maurice Lacroix thuộc dòng Masterpiece Double Retrograde GMT

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hai em hai bên là của Jaeger lecoultre,em ngoài cùng thuộc dòng Master Eight days ,em trong cùng thuộc dòng Master Control Geographic
em ở giữa là của Maurice Lacroix thuộc dòng Masterpiece Double Retrograde GMT
em ko dám có ý kiến gì về đẳng cấp mấy con này.
nhưng nếu tay bác có nhiều mồ hôi hoặc hay hoạt động thì nên tránh sài dây da.
^^
chúc bác sớm chọn được con đồng hồ ưng ý

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thì lại thích dây da,vote cho 1em JL bên trái,hàng second hand con này cũng phải 4500$ trở lên. Mua nhanh đi bạn rùi review cho anh em xem với hihi

nokia8310i

GẮN KẾT
Xin phép đưa lại vài tấm ảnh cho anh em dễ xem va tư vấn hộ bác manh6
1.Jaeger lecoultre Master Eight day

2. Maurice lacroix masterpiece Double Retrograde GMT

3.Jaeger lecoultre master Control Geographic

chỉ khác mỗi cái dây,mà dây có thể chọn được.
Cá nhân em về hình thức em chọn con retro , nếu nói về độ bền và ổn dịnh em chọn con số 1
.Nếu nguồn mua của bác có nhiều sự lựa chọn theo em bác nên tìm con khác,đúng chất JL hơn
vd em khoái con Master Calendar ( giá cũng tương đương,7-8 nghìn $ tùy từng nguồn hàng )

shut_down

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
vote cho con con retro , con này mình đg xài ,đc vợ cho nghe nói khoảng 5000$ gì đấy ,đeo đi tắm biển Nha trang quên lấy ra nhưng khi tắm biển xong thì xám hồn , nhìn lại ==>vẫn ok ,cho nên kết em nó từ đó, mo6i4to65i dây da ,chất lượng k thực sự bền lắm, nhất là với những người hay vận động thể thao như em đây, nhưng cũng k quan ngại lắm khi mà dây gia thay ở mấy cửa hàng đồng hồ ngoài quận 1 dễ dàng.

tahaqa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thấy con nào cũng thích, nhưng ngại cái là tay bị dị ứng với dây da.
Em chọn cái bên tay phải vậy bác nhé.

manh6

GÂY DỰNG
Không biết bác manh6 đã quyết định thế nào rồi ?? vẫn chưa thấy có thông tin gì.

Cảm ơn anh em đã tư vấn cho mình,mình đã đeo thử em Maurice lacroix nhưng to quá ,em này Diameter : 43,50 mm , đeo thử em Jaeger lecoultre Master Eight day(em này diameter có 41 mm) thấy quá đẹp và vừa vặn,nhưng em này giá gần gấp đôi em Maurice lacroix ,cho lên việc lấy sẽ chậm lại thời gian ngắn,sẽ nhanh có review cho anh em ,à quên em này giá khỏng 8,700eu

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...