Nhờ anh em tư vấn

Các thớt khác của manh6

blueskya4

GÂY DỰNG
ở VN xài dây da bác phải khá cẩn thận nhé, chứ mưa gió thất thường, đeo da dễ bị mất cái chất của da .

nhimngan

GÂY DỰNG
Theo mình thì chọn theo phong thủy , nếu là mệnh Thổ chọn cái màu nâu, Mệnh Thủy chọn màu đen, mệnh Kim chọn màu trắng

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo mình thì chọn theo phong thủy , nếu là mệnh Thổ chọn cái màu nâu, Mệnh Thủy chọn màu đen, mệnh Kim chọn màu trắng

Ơ hơ, có vụ đó nữa hả bác? May quá iem mệnh Thuỷ đang đeo cái dây đen. Thế mệnh Thuỷ thì ngoài màu đen còn hợp màu gì nữa ko bác?

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic hic vụ này cũng mới nghe ah nghen,đeo đồng hồ cũng theo phong thuỷ,mình mạng kim đeo màu trắng nhìn chắc đơ đơ sao đó,còn hợp màu gì khác không bạn,xin chỉ bảo

mr.do

GÂY DỰNG
Các bác nói đeo đồng hồ cũng phải xem phong thủy. Thế em mạng thổ thì đeo màu gì cho hợp các bác

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic hic vụ này cũng mới nghe ah nghen,đeo đồng hồ cũng theo phong thuỷ,mình mạng kim đeo màu trắng nhìn chắc đơ đơ sao đó,còn hợp màu gì khác không bạn,xin chỉ bảo

Em tưởng mình mạng Kim, phải đeo cái gì đó màu Thổ (như vàng đất, nâu) hoặc liên quan đến Thổ để Thổ sinh Kim, hỗ trợ cho mạng của mình chứ nhỉ :D

nhimngan

GÂY DỰNG
Ơ hơ, có vụ đó nữa hả bác? May quá iem mệnh Thuỷ đang đeo cái dây đen. Thế mệnh Thuỷ thì ngoài màu đen còn hợp màu gì nữa ko bác?
Ngoài màu đen bạn có thể đeo màu trắng, hoặc xanh cũng được bạn ah

nhimngan

GÂY DỰNG
Bạn có thể đeo màu vàng , nâu, đen :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...