Nhờ bác admin check giúp

Các thớt khác của vnpcworld

vnpcworld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lúc trước tôi dùng ppc và tìm kiếm được rất nhiều kiến thức hữu ích ở trên diễn đàn, giờ chuyển qua dùng palm. Hôm nay tôi vào Mục: Palm - Kiến thức cơ bản để post bài nhưng không được. Có báo lỗi như sau:

vnpcworld, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Không hiểu admin có giới hạn gì không. Hay là handheldvn chỉ dành cho anh em dùng ppc, :(
Bác admin trả lời giúp nhỉ.

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Hiện tại không có hạn chế gì. Chỉ có một số hạn chế có thể bị, nhưng chức năng search thì hoạt động cho mọi thành viên cho dù là dự bị hay chính thức. Để tôi kiểm tra lại lần nữa rồi sẽ trả lời chi tiết hơn!

A

admin_old

Chức năng tìm kiếm bình thường. Không có gì hạn chế cả! Đề nghị bạn thử lại xem thế nào....

quangloc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vnpcworld said:
Lúc trước tôi dùng ppc và tìm kiếm được rất nhiều kiến thức hữu ích ở trên diễn đàn, giờ chuyển qua dùng palm. Hôm nay tôi vào Mục: Palm - Kiến thức cơ bản để post bài nhưng không được. Có báo lỗi như sau:

vnpcworld, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

Không hiểu admin có giới hạn gì không. Hay là handheldvn chỉ dành cho anh em dùng ppc, :(
Bác admin trả lời giúp nhỉ.

Đúng rồi, hôm trước tôi cũng định post một bài (vào một thread, chứ ko phải post bài mới) trong mục Palm... thì cũng thấy thông báo trên. Nhưng có thread trong mục này vẫn post được bình thường

lacoi

GẮN KẾT
Tôi cũng bị tình trạng như thế này khi định post bài trong box mua bán, nhờ bác admin kiểm tra lại giùm.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nick cuhiep của mình chỉ post được trong phần mua bán, còn ngòai ra là khóa tất
đang phải dùng nick phụ

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
OSX said:
nick cuhiep của mình chỉ post được trong phần mua bán, còn ngòai ra là khóa tất
đang phải dùng nick phụ

oái, tớ tưởng mua liền 2 topic dính thì phải đc quyền post nhìu hơn, đằng này lại giảm đi nhể, #-o tớ chỉ thấy tớ không đc post trong mục tin tức thui.

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nick cuhiep vẫn mong được bình thường hóa................................................................................

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.