NỘP H/S Nhờ BQT diễn đàn xác minh giùm em ai là winner

Các thớt khác của Binla

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Link phiên đấu giá: https://www.handheld.com.vn/threads...-cho-may-tinh-kt-22-12-ngay-17-6-2019.526229/

Em tag Mod vào nhưng không thấy ai hỗ trợ nên qua đây mở thread ạ.

Em đọc trong nội quy thì có ghi chỉ thành viên Gây Dựng trở lên mới được tham gia đấu giá, tuy nhiên trong bài thì nhiều bác Nhập Hội cũng đấu và các Bác cũng nói là đều được Mod, Admin chấp nhận rất nhiều lần. Vậy nên em cũng rối giờ không biết xác định winner thế nào, nhờ BQT xem giùm em các Bác Nhập Hội có bid hợp lệ không để em công bố winner ạ.

Cảm ơn BQT

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Nhập hội gì cũng đc đấu cả mà bác, giờ e thấy nick vừa tạo đã đc đấu roài, chỉ là ko đc mở topic thôi ạ.

Gửi từ Pixel 3 XL của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1. Theo nội quy thì từ Gây dựng trở lên mới được THAM GIA

View attachment 922843

2. Tuy nhiên nếu đã bid được thì là hợp lệ vì nếu không đã bị chặn từ vòng gửi xe..

Còn nếu cả 1 lẫn 2 đều sai thì nghĩa là vấn đề ở chỗ nào chúng ta tự hiểu!
Bạn đã nói luôn vào trọng tâm và nguồn cội vấn đề!

Lam Sơn

Super Moderators
Xin lỗi các bạn về sự bất tiện này. Nội quy mới đã có thay đổi chút ít nhưng chưa cập nhật kịp thời.
- Chỉ từ GÂY DỰNG trở lên mới được mở bài đấu giá.
- NHẬP HỘI được tham gia đấu giá nhưng không được mở bài ĐẤU GIÁ.
Nội quy vẫn còn đang thay đổi tôi sẽ là người đại diện thông báo với các bạn sau trong những trường hợp cụ thể.
Cảm ơn tất cả, BQT sẽ luôn lưu ý đến mọi thắc mắc đến từ các bạn.

Xin lỗi các bạn về sự bất tiện này. Nội quy mới đã có thay đổi chút ít nhưng chưa cập nhật kịp thời.
- Chỉ từ GÂY DỰNG trở lên mới được mở bài đấu giá.
- NHẬP HỘI được tham gia đấu giá nhưng không được mở bài ĐẤU GIÁ.
Nội quy vẫn còn đang thay đổi tôi sẽ là người đại diện thông báo với các bạn sau trong những trường hợp cụ thể.
Cảm ơn tất cả, BQT sẽ luôn lưu ý đến mọi thắc mắc đến từ các bạn.
Nếu được nên có chế tài cho NHẬP HỘI tham gia đấu a ạh. (1 tuần hay 1 tháng gia nhập hh chẳng hạn)
Vì qua quan sát có trường hợp Vừa mở topic đấu - Thì có 1 nick mới lập dzô “chơi liền” và WIN
Có thể ngây thơ nhưng e nghỉ đó là 1

allstreet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu được nên có chế tài cho NHẬP HỘI tham gia đấu a ạh. (1 tuần hay 1 tháng gia nhập hh chẳng hạn)
Vì qua quan sát có trường hợp Vừa mở topic đấu - Thì có 1 nick mới lập dzô “chơi liền” và WIN
:) hôm rồi thấy 1 nick mới lập vào đấu giá luôn.

Tuanhtc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 tuần hay 1 tháng gia nhập HH cũng đâu có ảnh hưởng nhiều bác nhỉ, bác nào gia nhập 1 năm rồi mà không chịu đọc nội quy đấu giá thì cũng chẳng bằng bác mới gia nhập nhưng chịu khó đọc kỹ nội quy chẳng hạn.
Mà hình như diễn đàn mình không cho người về nhì hoặc về ba win nếu lỡ người về nhất thắng đấu giá bỏ phải không các bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Các anh chị 7x, 8x có ký ức hay kỷ niệm gì về những con phố của thị xã Hà Đông cũ không?

Lazada Vietnam Master card on Monday