Nhờ các bác chỉ giúp vài forum về tai nghe

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
16 Tháng mười 2007 lúc 00:49
Chào các bác,

trước giờ cũng nghe qua một số tai nghe,nhưng toàn là tự cảm nhận,chứ chưa có nhiều kiến thức cơ bản.Nên hôm nay muốn nhờ các bác giới thiệu ho một số forum chuyên về tai nghe cũng như máy mp3 của nước ngoài cũng như Việt Nam để có thể ngâm cứu sâu hơn.
Cảm ơn các bác nhiều nhiều

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
16 Tháng mười 2007 lúc 03:45
hì hì,cái này tớ cũng thỉnh thoảng ngó qua,cực kỳ bổ ích,vì số lượng thành viên lớn,nhiều bài viết cơ bản,reivew cũng cụ thể nữa.nhưng mà thú thực là đọc tiếng Đức oải lắm,tớ đọc được vài topic dài dài là mệt rồi.Tiếng Anh hay tiếng Việt đọc vẫn thoải mái hơn

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
16 Tháng mười 2007 lúc 15:26
hic,không có trang nào khác nữa ah?Em biết có Audiovnclub,nhưng mà trong đó thiên về hệ thống audio và phụ kiện,có rất ít về tai nghe.
Thui,cảm ơn các bác,đành lượm lặt dần dần thôi.Tks

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
16 Tháng mười 2007 lúc 17:26
Vâng,vẫn biết là mấy cái forum đó to,nhưng có phải mọi cái trong đó mình đều quan tâm đâu ah.Chứ lượm được nửa khúc trong đó cũng đã quá khủng rồi:D
Em chỉ đơn cử một ví dụ nho nhỏ,như là tư vấn tai nghe,trong một khung tiền,có những lựa chọn khác nhau,nhưng tùy thị trường mà sản phẩm cũng khác nhau.Như ở Đức,muốn mua Grado,ATH đâu có nhiều nguồn đâu,nhưng hàng Senn hay AKG lại rất nhiều.Đấy là tỉ dụ thế,em chỉ muốn có thêm nhiều nguồn thông tin từ nhiều nơi,khi tìm hiểu một vấn đề.Đơn giản vậy thôi ah.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday