Nhờ các bác định giá giúp 2 con đt (có hình thật)

Các thớt khác của PinkForever

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 19:50
Chả là em đang định bán 2 con máy đt mà ko biết giá, sợ rao lên đắt quá thì các bác kêu, mà rẻ quá thì em lại bị thiệt, em cũng ko biết giá cả ở VN thế nào nên nhờ các bác định giá giúp em.

Con thứ 1 : Nokia 8800 Sirocco Gold hàng cty nguyên box thẻ bảo hành đủ hết ạ. Nói chung là đủ phụ kiện, em lôi ra xài được tầm 2 tuần rồi.

Con thứ 2 : Mobiado LE , nguyên box phụ kiện đủ hết.. Em lôi ra xài được 4 ngày rồi ạ. Định đi hỏi nhưng bận quá, nhờ các bác xem giùm.

EM định rao lên box mua bán nhưng ko biết giá nên nhờ các bác định giá giùm em vậy, rao lên ko có giá sợ bị del mất.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 21:35
Cám ơn 2 ý kiến của các bác định giá giùm em. Để mai em check lại thẻ bảo hành của con Nokia. Mới lôi ra xài 2 tuần thôi ạ, mà chả mang đi đâu, chỉ vứt ở nhà. Em xin ý kiến của vài bác nữa là em chia trung bình cộng em rao lên box muaban nhà mình luôn :D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 21:44
Tiện thể các bác cho em xin lời vàng ý ngọc với, W810i hàng Cty còn bảo hành đến tháng 4-08 nguyên box FULL đồ phụ kiện màu trắng thẻ 512 bây giờ bán được bao nhiêu nhỉ ? Xin các bác cho xin vài lời với, em quả thực ko biết giá bao nhiêu mà rao nữa :(

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2007 lúc 21:44
vậy con mobiado độ 100$ thui :D
100 + 1000 rùi chia 2 --> 550$, em gửi anh hẳn 600, giao dịch coi như xong :D :p

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
tinnice HANDHELD CAFÉ 4
huuquynh HANDHELD CAFÉ 14

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday