Nhờ các bác giúp đỡ

tiger

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2007 lúc 11:55
Các bác cho em hỏi em dùng hp6828 mỗi khi sync với pc thì đồng hồ & lịch nhảy lung tung. Ngoài ra em copy văn bản vao máy thì bị lỗi font ko đọc được thi phải làm thế nào

alternative

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 15:55
Các bác cho em hỏi em dùng hp6828 mỗi khi sync với pc thì đồng hồ & lịch nhảy lung tung. Ngoài ra em copy văn bản vao máy thì bị lỗi font ko đọc được thi phải làm thế nào
Khi sync với máy bác bỏ tick trong phần sync mobile device clock upon connecting đi thì nó hết nhảy ngày giờ. Còn phàn văn bản kia thì bác mò trên diễn đàn y, đầy chỗ download font tiếng Việt. Chúc vui!!

tuan002282

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng hai 2007 lúc 21:45
:eek: :eek: :eek: Cái này lúc trước mình đã hướng dẫn rồi mà, bác không chịu đọc các bài trước để học hỏi kinh nghiệm à??? Mấy cách trên lúc trước post bài mình đã chỉ rồi, giờ lại cách đó nữa thì thường quá. Cách mới đây, sync PDA với PC vào Tools/Options/Settings bỏ mất cái dấu v ở mục Synchronize Pocket PC date and time upon connecting. Xong rồi đấy sau này không sợ PDA nhảy giờ lung tung nữa ;) .

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday