Nhờ các bác giúp: unlock Solfbank X01T

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thằng em cho con này nhưng bảo chưa unlock với lại rom tiếng nhật,chả biết nó là GSM hay CDMA nữa nhưng thấy dưới nó ghi là Qualcomm 3G CDMA,không biết có unlock được không nếu được thì các bác cho em 1 địa chỉ uy tín mà giá cả hợp lý,cảm ơn các bác

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác nào giúp em đi,HH nhiều cao thủ thế mà ko vào giúp em với

TreoFan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này sài GSM, có hỗ trợ 3G, con này theo kiến thức hạn hẹp em biết thì không unlock được bằng phần mềm bác ơi.

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Còn bác nào có cao kiến giúp em không ạ,chả nhẽ lại bỏ tủ con đt thì phí quá

VT Mobile

GÂY DỰNG
có bác cao thủ nào ở sài gòn làm được chưa mình cũng có 1 con đang để đó . Bác cao thủ nào được mình tự nguyện làm chuột bạch đây :( để hơn nữa năm rồi k nghe ai làm được hết

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em với bác cùng làm chuột bạch nhé,không có bác nào có thêm ý kiến à

ZhuLio

NHẬP HỘI
Bạn thử mua cái Sim Unlock về gắn vô thử coi . Tại mình cũng sd dt nhật (Softbank + NTT DOCOMO) đều sài sim Unlock cả !

vietphuongqct

Strange Style
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chú này cơ bản chính là toshiba G900 đó bác, tất nhiên xài mạng GSM, về unlock con này để đơn giản + hiệu quả bác hỏi mấy chú chuyên điện thoại Nhật, mua sim unlock của mấy bác đó cơ hội xài đc là rất cao :):), ở HN bác có thể qua đồng chỉ Trung bên GSM gì đó chuyên về thể loại Japan phone nên rất nhiều Xsim để check xem máy của bác thích hợp với loại sim nào :):)

hãy hát lên

10 years in here
GÂY DỰNG
Japan phone thì nhờ mấy bác bên gsm thôi bác à, bên đó toàn anh hùng về thể loại này như bác hero chẳng hạn......

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cảm ơn các bác,mai em qua nhờ bác Trung vậy

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt