nhờ các bác giúp về rapidshare.com

Các thớt khác của Guess

Guess

Lì Xì Đi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác nào có cách nào down ko bi giới hạn thời gian chờ cua rapidshare.com ko,hay cách để lấy link từ premium acc thi chỉ dùm mình với,đang rất cần ah.cám ơn trước

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mua một cái down cho sướng, khổ làm gì, có 4 eur đang promotion

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mua một cái down cho sướng, khổ làm gì, có 4 eur đang promotion

Quan trọng là có khi chỉ cần down vài File thôi còn cả tháng ko dùng đến thì phí quá bác ạ :D. Dân Việt Nam mình vốn tiết kiệm mà :cool: . Ko hiểu RS có bán loại Premium nào tính theo số lần download ko nhỉ :D

conank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác nào có cách nào down ko bi giới hạn thời gian chờ cua rapidshare.com ko,hay cách để lấy link từ premium acc thi chỉ dùm mình với,đang rất cần ah.cám ơn trước

Tặng bác cái này, bác đọc kỹ, nghiên cứu là thành công
Thú thật là từ khi đọc cái này xong, em đã xơi rapidshare.com, rapidshare.de 10G. Còn mega thì :D mới 26G còn 20G nữa :D

Guess

Lì Xì Đi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tặng bác cái này, bác đọc kỹ, nghiên cứu là thành công
Thú thật là từ khi đọc cái này xong, em đã xơi rapidshare.com, rapidshare.de 10G. Còn mega thì :D mới 26G còn 20G nữa :D

cái nào đâu bác,em có thấy gì đâu

conank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Guess

Lì Xì Đi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác dùng cái host nào,cho em xin cái địa chỉ,chưa làm đc vì chưa tìm đc host ngon bác ah

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...