Nhờ các bác hướng dẫn chỉnh độ sáng màn hình

Các thớt khác của BlueOcean1210

BlueOcean1210

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2008 lúc 04:53
Hi all,
Em đang xài Qosmio G40, những lúc cắm điện thì màn hình đẹp khỏi chê rồi:D nhưng cứ rút điện ra thì mà hình lại tối thui, xấu ghê người luôn.
Em muốn hỏi là có điều chỉnh được độ sáng của màn hình không? Vì nếu tắt chế độ Powersaver thì pin chỉ xài được có hơn 1 tiếng thôi. Quá thất vọng
:(

Thanks in advance.

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 12:04
Trong Control Panel--->Power Option lúc nào cũng có tuỳ chọn chỉnh sáng cho khi dùng pin và khi gắn sạc. Trong trường hợp máy của bác có lẽ trong tuỳ chọn chỉnh sáng khi dùng pin bác chỉnh thấp quá, còn trong phần dùng sạc bác chỉnh cao hơn nên mới bị như vậy.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 12:34
Để thấp tiết kiệm pin đi bác. Đừng nghe lời anh Khoa tăng lên cao trông thì đẹp nhưng nhanh hết pin lắm.

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 21:51
Còn nữa, có phải Qosmio G40 bác BlueOcean1210 là mua lại máy cũ phải không? Chứ nếu máy mới cho dù chỉnh độ sáng màn hình tối đa thì chí ít cũng tầm 2h chứ không thể nào kém đến vậy. Chắc do máy bác là máy dùng rồi nên pin đã bị chai do vậy thời lượng pin không được như ý là phải rồi.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 22:27
Còn nữa, có phải Qosmio G40 bác BlueOcean1210 là mua lại máy cũ phải không? Chứ nếu máy mới cho dù chỉnh độ sáng màn hình tối đa thì chí ít cũng tầm 2h chứ không thể nào kém đến vậy. Chắc do máy bác là máy dùng rồi nên pin đã bị chai do vậy thời lượng pin không được như ý là phải rồi.
Thì pin phải chai thì dùng mới nhanh hết như thế. Pin mới thì phải được gần 3 tiếng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em đã nhận được robot hút bụi hôm nay, giờ thì nó lỗi luôn từ lúc khởi động chứ ko ngáp ngáp 5 phút như trước nữa, nhưng thôi em cũng giữ lại coi như kỷ niệm buồn. Cảm ơn anh Sơn, anh Huy cùng BQL diễn đàn.

Em xin dừng sự việc tại đây cho nhẹ nhàng, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday