Nhờ các bác mua hàng ở Ebay hộ em

Các thớt khác của longu

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 17:23
Có mấy anh nhận dịch vụ mua đồ trên E-bay hay sao ấy, như đ/c Nhật Khoa chẳng hạn. Bạn seach trên diễn đàn mình coi, cái ống kính của bạn hình như cũng đã có rao bán ở đây rồi. Hehe, chúc vui.

sontran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 21:00
Để đăng ký 1 cái thẻ Visa có thể mua đồ Ebay chỉ mất 100K hoặc 0 mất phí nếu trúng đợt Khuyến mãi :p
Bạn có thể đăng ký ở Eximbank / ACB... sau đó bỏ tiền vào TK mà xài thẻ thui. Dễ ẹc, khỏi phải nhờ ai :D

8 Tháng sáu 2007 lúc 06:57
Các bác cho em hỏi thêm là: em muốn mua hàng của 1 công ty ở Hồng Kông, công ty này có tài khoản tại ngân hàng HSBC. Vậy bây giờ em phải đến ngân hàng HSBC ở VN để chuyển khoản cho nó à. Thủ tục có rắc rối ko vậy. Em có cần phải mở tài khoản tại VN để chuyển khoản cho nó hay ko hay chỉ cần đến đó viết vào mấy cái hóa đơn rồi nộp tiền chuyển khoản giống như nạp tiền vào thẻ ATM vậy thôi. Cảm ơn các bác nhiều nhé

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 08:51
Các bác cho em hỏi thêm là: em muốn mua hàng của 1 công ty ở Hồng Kông, công ty này có tài khoản tại ngân hàng HSBC. Vậy bây giờ em phải đến ngân hàng HSBC ở VN để chuyển khoản cho nó à. Thủ tục có rắc rối ko vậy. Em có cần phải mở tài khoản tại VN để chuyển khoản cho nó hay ko hay chỉ cần đến đó viết vào mấy cái hóa đơn rồi nộp tiền chuyển khoản giống như nạp tiền vào thẻ ATM vậy thôi. Cảm ơn các bác nhiều nhé
Đâu có dễ dàng thế, muốn chuyển khoản ra nước ngoài thì fải có giấy tờ rõ ràng, mục đích chuyển..., ko fải dễ dàng như chuyển trong nước

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 13:38
Người bán chỉ chấp nhận thanh tóan paypal, ko cháp nhận hình thức thanh tóan khác , phí ship về VN là 5$.
bạn nên nhớ là mua hàng ebay luôn tiềm ẩn rủi ro, do đó khi rủi ro xảy ra thì mình chịu. Nhưng thằng bán hàng này là Power Seller mình nghĩ chắc ko sao đâu

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
binossimo HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday