Nhờ các bác tìm giúp xe ôm biển số 18-S1 5940, chở đồ đi mà không thấy đến đích

Các thớt khác của MQC

MQC

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng chẳng biết đưa vào mục nào thì hợp lý. Chiều chủ nhật ngày 18/10/2009, sau cả buổi ngồi chữa TV ở nhà không được, em có sang nhà bên B1 Thành Công lấy chiếc TV Sony 25 inch cũ để mang về cho F1 xem. Cho vào cốp không được, cho vào ghế sau cũng không xong. Em đành gọi chú xe ôm thường đứng ở cổng B1 Thành công đi xe Angel biển số 29-S1 5940, bảo chở cho em. Đầu tiên chú ta đi theo em , nhưng đến đoạn từ chợ Thành công lên đê La Thành do đường 1 chiều em quay sang hướng kia thì chú ta nói với em là em sẽ đến bla.. bla chờ anh nhé. Em cũng nghĩ là chú ta đứng ở đó thường xuyên thì không lo lắm nên em cứ đi về nhà. Ngồi nhà chờ đến 1 tiếng 30 phút mà vẫn không thấy gì. Mặc dù từ B1 Thành công đến chỗ em ở đi xe 2B mất khoảng 10 phút. Nói đưa em xuống tìm cũng không thấy đâu. Buồn quá, nên lên đây nhờ các bác tìm giúp em với.

Đặc điểm :

Trung niên khoảng trên 40 tuổi, tóc cắt ngắn, mặt trông chất phác
Đi xe Angel biển số 18-S1 5940

Có gì các bác PM cho em hoặc là gọi điện cho em với 09.1353.1389
em xin cảm ơn các cụ và hậu tạ.

PS : Em đã quay lai chỗ cũ 4 lần hy vọng chú ta lạ đường quay lại chỗ cũ. Nhưng chắc lòng tham trỗi dậy, hy vọng của em đã không thành hiện thực. Đây là chiếc TV CRT có giá trị không cao, tuy nhiên mang nhiều yếu tố về tình cảm, vợ em buồn suốt từ chiều đến giờ :(

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
anh còn chụp lại cả ảnh ạh?
theo em, dứt khoát phải báo công an :)

min18vn

BÁN HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác thử lang thang hỏi hàng nước gần đó xem, mấy mợ hàng nước biết nhiều lắm, ngày xưa lần đầu tiên em lên quán bà Thọ ở bờ hồ, đi xe Win, 2-3 tháng sau đi bộ lên đó bà ý hỏi em là bán Win rồi à:-O:-&:-&

electron

GÂY DỰNG
Qua ngày mai, anh vẫn lại chỗ này xem thử...

Tạm thời, anh cứ hi vọng 1 điều là bác khi lạc + ko tìm ra anh ... Cứ coi như là mình vẫn còn cơ hội đi...

còn CA, e nghĩ báo cho có, chứ dây dưa mệt lắm, thà cứ mời các chú xe ôm khu vực đó ly nước... hỏi các chú kia còn nhanh hơn

ntsg

GÂY DỰNG
Em cũng nghĩ là chú ta đứng ở đó thường xuyên thì không lo lắm nên em cứ đi về nhà

thế mà trước khi đi cũng chụp được cái Biển số xe(sao bác ko đưa hình bác tài luôn)hihiihi,chứng tỏ bác phòng ngừa từ xa ghê thật............với chiêu này của bác chắc bác tài đem đến tận nhà trả lại và xin lỗi quá

N8890

Watch a Watch
Staff member
Em cũng chẳng biết đưa vào mục nào thì hợp lý. Chiều chủ nhật ngày 18/10/2009, sau cả buổi ngồi chữa TV ở nhà không được, em có sang nhà bên B1 Thành Công lấy chiếc TV Sony 25 inch cũ để mang về cho F1 xem. Cho vào cốp không được, cho vào ghế sau cũng không xong. Em đành gọi chú xe ôm thường đứng ở cổng B1 Thành công đi xe Angel biển số 29-S1 5940, bảo chở cho em. Đầu tiên chú ta đi theo em , nhưng đến đoạn từ chợ Thành công lên đê La Thành do đường 1 chiều em quay sang hướng kia thì chú ta nói với em là em sẽ đến bla.. bla chờ anh nhé. Em cũng nghĩ là chú ta đứng ở đó thường xuyên thì không lo lắm nên em cứ đi về nhà. Ngồi nhà chờ đến 1 tiếng 30 phút mà vẫn không thấy gì. Mặc dù từ B1 Thành công đến chỗ em ở đi xe 2B mất khoảng 10 phút. Nói đưa em xuống tìm cũng không thấy đâu. Buồn quá, nên lên đây nhờ các bác tìm giúp em với.

Đặc điểm :

Trung niên khoảng trên 40 tuổi, tóc cắt ngắn, mặt trông chất phác
Đi xe Angel biển số 18-S1 5940

Có gì các bác PM cho em hoặc là gọi điện cho em với 09.1353.1389
em xin cảm ơn các cụ và hậu tạ.

PS : Em đã quay lai chỗ cũ 4 lần hy vọng chú ta lạ đường quay lại chỗ cũ. Nhưng chắc lòng tham trỗi dậy, hy vọng của em đã không thành hiện thực. Đây là chiếc TV CRT có giá trị không cao, tuy nhiên mang nhiều yếu tố về tình cảm, vợ em buồn suốt từ chiều đến giờ :(

Thông tin có chính xác ko bác #:-S#:-S#:-S 8-|8-|8-|

nvh_hn

...
GẮN KẾT
Bác yên tâm nếu thông tin của bác chính xác thì hỏi mấy bà hàng nước loanh quanh chỗ bác gọi xe thế nào cũng ra. Chúc bác sớm tìm được đồ!

@Em hơi lăn tăn chút là không biết địa chỉ của bác có dễ tìm không, nhỡ chú xe ôm đó lạc thì sao?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...