Nhờ các bác tư vấn

Các thớt khác của O2miniS
14 Tháng ba 2007 lúc 21:08
Chào các bác. Chả là bạn gái em định mua 1 em lappy nhưng mà em ko bít mua loại nào nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp.
Bạn em có khoảng 1500$ và muốn mua 1 em nào đó đẹp, cấu hình thì ko cần cao lắm vì chỉ có nhu cầu sử dụng bình thường. Em tăm tia mấy website thì thấy chú macbook có vẻ đc nhưng thấy mọi người bảo Mac khó dùng nên ko bít chọn thằng nào. Bác nào biết thì thì tư vấn giúp em, thanks

htm76us

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng ba 2007 lúc 08:01
khoảng 1500$ thì mua con Vaio SZ mà dùng. Đừng mua dòng C vì trông rất xấu, dáng cục mịch.
Còn chuyển sang chuyện ngoài lề vi lần sâu bro post những bài như thế này ở mục này thì dễ bị del lắm. :D

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
15 Tháng ba 2007 lúc 08:55
Sony thì ngon rồi khỏi phải bàn :D.
SZ dùng cho nam hợp hơn, còn nữ em vẫn thấy FJ series là ngon lành hơn cả
Còn không bác có thể ngó qua em HP DV2000 brandnew tầm 1200$, rất hợp cho chị em

15 Tháng ba 2007 lúc 17:16
Thanks các bác, em phân vân giữa Vaio với Macbook thui ạ. Em thì cũng thích SZ nhưng mà bạn gái em lại cứ thích màu mè hoặc là màu trắng chứ ko chịu màu đen :((
Macbook có Ok ko hả các bác??? Với lại dòng SZ bây giờ thì nên mua con nào ạ???

htm76us

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng ba 2007 lúc 20:53
Mac cũng được nhưng sẽ không tiện nếu là con gái dùng. Vì các phần mềm chạy trên Win muốn chạy được lại phải chạy trên nền một phần mềm khác. Bro vào mục dành cho Mac để tìm hiểu thêm. Đúng là Mac thì điệu thật, nhưng nếu màu đen mà dán một con mèo lấp lánh màu hồng vào thì quá tuyệt. Không thì trang trí đen trắng trên vỏ nó cũng hay mà.

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng ba 2007 lúc 08:28
Bạn gái đó cũng chỉ cần cho mục đích bình thường thì xài MacBook cũng được mà, chịu khó bỏ thêm thời gian vọc là OK thôi, Mac cũng hay lắm đó, nữ xài khá hợp vì màu trẵng sữa khá đẹp :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday