Nhờ các bạn tư vấn may in dùm

sony_mylove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 19:43
hổng biết có đúng chỗ hông , hy vọng HƠI BỊ ĐÚNG CHỖ:confused:
mình đang có nhu cầu mua 1 máy in laser loại thường in đơn sắc, RẺ THẬT RẺ:D , mà có chất lượng tốt , xài cho vp mini
mình đang định mua con Laser HP 1020, giá rẻ , gọn mà nghe nói chất lượng tốt , nghe lý tưởng wa nên hơi khó tin, có bạn nào có ai xài Laser HP 1020, xin cho mình ý kiến dzoi
Nhờ :) các bạn tư vấn dùm

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 20:56
Hình như SONY cũng có máy in thì phải. Bạn là fan của SONY thì ráng mua 1 cái đi cho nó đồng bộ.

Sony DPP-EX5 Digital Photo Printer

Tiếng là in ấn ko phải sở trường của SONY đâu. in đơn sắc, RẺ THẬT RẺ:D , mà có chất lượng tốt thì chắc là ko có SONY rồi.

sony_mylove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tám 2007 lúc 07:21
trời đất, mylove của tui thiệt nhưng tui than nó dữ lắm,khoái sony ở chỗ kiểu dáng và chất lượng tốt nhưng.........nản giá của nó lắm, sony toàn mắc hơn những hãng khác gấp 2 lần hoặc hơn ở cùng 1 sản phẩm nếu muốn đem ra so sánh
cái máy in sony thì thật sự..................chưa nghe bao giờ, PRINTER SONY:confused: , mà như thế , mỗi lần thay mực chắc trên 1 chai wa, không chơi ông bạn ơi
cái con lexmark này kiểu dáng giống con hp1020 ghê nhỉ, good, nhưng ông bạn nói mực tui nghe ớn wa, để xem
Mà có ai xài hp 1020 chưa, cho mình kinh nghiệm dzoi, con này đang trong tầm ngắm, RẺ, TỐT, CHẤT LƯỢNG------->>> BEST SEALER

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng tám 2007 lúc 11:59
mình đang có nhu cầu mua 1 máy in laser loại thường in đơn sắc, RẺ THẬT RẺ:D , mà có chất lượng tốt , xài cho vp mini
mình đang định mua con Laser HP 1020, giá rẻ , gọn mà nghe nói chất lượng tốt , nghe lý tưởng wa nên hơi khó tin, có bạn nào có ai xài Laser HP 1020, xin cho mình ý kiến dzoi
Hê hê, bạn nghe tôi đi, mua con Canon LBP 2900, giá rẻ :cool: , mực dễ đổ, dễ thay :D , chất lượng chấp nhận được. Xài Sony hay Lexmark thì cẩn thận, tôi đã có bài học với Lexmark E20 rùi, máy rẻ nhưng mực đắt, hàng lại độc quyền nữ. HP thì bạn chứ xài hàng 1320 hay 1160 trở lên thì mới ngon.
Chúc bạn chọn được hàng như ý.

30 Tháng tám 2007 lúc 17:47
hổng biết có đúng chỗ hông , hy vọng HƠI BỊ ĐÚNG CHỖ:confused:
nếu nhu cầu của bạn là 1 em máy in văn phòng, in văn bản, ít hỏng hóc, rẻ tiền (hàng cũ cũng nhìu nữa :D ) thì em nghĩ con Laser HP 1020 là rất ok roài. KO cần bỏ tiền thêm cho các tính năng mình ko dùng đến, phải ko bạn?

Lam Sơn

Super Moderators
30 Tháng tám 2007 lúc 17:58
Các bạn tư vấn nhiều máy hay quá, mình cũng xin góp vào một tên :
Canon Lase Shot LBP-1120 (liền kề với Model này còn 2 em nữa cũng tuyệt) với các tính năng sau :

1. Bản in tuyệt đẹp, nhanh, êm.
2. Nguyên bộ có cả ống mực giá rất vừa tầm không cần phải tính toán nhiều.
3. Mực rất dễ mua và giá cũng mềm so với các ống mực của máy khác. Độ bền của máy thì không biết đến bao giờ nó hỏng, mình đang dùng Canon Lase Shot LBP-1120 hơn 03 năm rồi và....chưa có dấu hiệu gì gọi là hỏng hóc.
4. Canon không những là máy in mà còn là vật để trang trí cho phòng làm việc của mình thêm đẹp.

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 18:06
Các bạn tư vấn nhiều máy hay quá, mình cũng xin góp vào một tên :
Canon Lase Shot LBP-1120 (liền kề với Model này còn 2 em nữa cũng tuyệt) với các tính năng sau :

1. Bản in tuyệt đẹp, nhanh, êm.
2. Nguyên bộ có cả ống mực giá rất vừa tầm không cần phải tính toán nhiều.
3. Mực rất dễ mua và giá cũng mềm so với các ống mực của máy khác. Độ bền của máy thì không biết đến bao giờ nó hỏng, mình đang dùng Canon Lase Shot LBP-1120 hơn 03 năm rồi và....chưa có dấu hiệu gì gọi là hỏng hóc.
4. Canon không những là máy in mà còn là vật để trang trí cho phòng làm việc của mình thêm đẹp.
LBP 1120 nó giải tán lâu roài :D , sau nó C2900 hay C3000 nhưng kinh nghiệm của tôi thì C2900 hay hơn nhiều, cái LBP 1210 hộp mực giống HP-1200 2 port nhưng dùng ko khoái lắm.

sony_mylove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 08:26
uh, hồi mới xài máy in , tui cũng đi kiếm con canon LBP 1120 này , nhưng đã hết hàng rồi , khoảng 2 năm thì phải, vì nghe nói con đó xài ngon lắm , chắc gần với cái máy HP L6 của tui ( cái này được ông cậu cho lại xài tạm)
mà C2900 là hộp mực hay máy dzay, dò trên google thì ra HỘP MỰC:confused: , canon hình như xài cũng được thì phải , tui cũng đang ghí những con canon nhưng vì đi đâu cũng HP hết nên .............:confused:

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 08:25
C2900 là Máy in Canon LBP 2900, máy Lexmark có vào Opal thay thì cũng suýt soát 300K 1 lần thay vì dính đến chíp đếm, không chơi được Lexmark đâu, HP 1320 hay 1160 thì mắc tiền.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday