Nhờ cao thủ chỉ dạy dùm!!!

19 Tháng một 2007 lúc 10:15
Mình muốn mua một cái PPC chủ yếu để đọc ebook thôi!
Không biết mua cái nào rẻ thiệt là rẻ mà bền đó.Không cần nhiều tính năng đâu. Không biết có ai giúp đỡ chổ mua và mua loại nào thì được. Cám ơn nhiều!!!!!!

SamsungD720

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng một 2007 lúc 10:30
Bác có cần thêm chức năng phone không? Nếu có theo em bác dùng O2mini là ổng đấy, giá lại hợp lý (chắc hơn 3tr một chút), dùng xũng được. Hoặc hơn một chút dùng MDA-Compact II dùng W2k5 cho sướng giá hơn tý. Chúc bác mua được máy ưng ý, hợp lý
Thân:)

ipaq2215

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 14:51
bây giờ mua ppc cũng khó, giờ chủ yếu người ta bán ppc phone thôi.
bác cứ coi trong mua bán ấy, thích con nào, giá vừa túi tiền thì mua, chứ giờ giớ thiệu con rẻ, ít tính năng thì chắc là ko có. PPC thì các tính năng cơ bản là cái nào cũng như nhau, đọc ebook thì con nào cũng ok cả

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 16:30
Mình muốn mua một cái PPC chủ yếu để đọc ebook thôi!
Không biết mua cái nào rẻ thiệt là rẻ mà bền đó.Không cần nhiều tính năng đâu. Không biết có ai giúp đỡ chổ mua và mua loại nào thì được. Cám ơn nhiều!!!!!!
Nên mua một chiếc PPC đơn thuần, loại entry level thôi, càng mới càng tốt, màn hình đủ lớn (tránh mua loại mini vì mục đích hàng đầu là ebook). Bác cứ hô hào cần mua là thế nào cũng có người bán, giá khoảng 2-3 triệu là ổn

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday