[TOÀN QUỐC] Nhờ check đồng hồ Citizen

Các thớt khác của KenkaDang Lịch sử giao dịch của KenkaDang (0)

KenkaDang

NHẬP HỘI
Chào mọi người, số là vừa rồi mình có đặt mua deal 2 con đồng hồ citizen ca4330-57e của bên dịch vụ mua hàng từ trang này https://www.ashford.com/us/watches/citizen/CA4330-57E.pid?AID=13803057&PID=1225267&SID=1c456732f9ed11e9843406b59ee2062c0INT&utm_source=cj&utm_medium=affiliate&src=AACJ&PubName=Slickdeals+LLC&LinkName=Movado+Sale+Up+to+75%+off&PubCID=1122587&cjevent=1ee863c6f9ed11e9815600b00a180514.

Hàng đã về nhưng mình không biết bấm như thế nào để chạy tính năng đồng hồ thể thao nên nhờ mọi người xem qua ảnh chụp và check giúp hàng real or fake. Xin cảm ơn các Pro.

Attachments

Mr Lonely

NHẬP HỘI
100% là real , Asford là grey-market uy tín bậc nhất rồi, với lại cũng chẳng ai làm FAKE mẫu này của Citizen làm gì cả.

còn về cách sử dụng tính năng chronograph thì vô cùng đơn giản, bạn Google mất 3s, và đọc hướng dẫn thêm 10s nữa là biết cách dùng thôi, ko cần phải lên đây hỏi làm gì cả

P/S: nếu quá lười để Google thì bỏ ra 10s đọc hướng dẫn này là biết làm ngay
- bấm nút trên cùng để bắt đầu tính giờ, kim giây (to) sẽ bắt đầu chạy
bấm thêm lần nữa khi hoàn thành việc tính giờ
- bấm nút dưới cùng để reset, đặt các giá trị (giờ, phút, giây) về 0

KenkaDang

NHẬP HỘI
Thank Bạn. Mình có search GG rồi nhưng bấm nút trên cùng nhưng kim giây dài nhất không thấy chạy ở cả 2 con nên mình không biết hàng như thế nào.

1zlife

NHẬP HỘI
Kim giây nhảy 02 nấc 1 lần là báo hết pin. Bác mang ra nắng to sạc đầy pin là đc.
Dòng này ko ai fake vì cấu tạo máy phức tạp làm giả cũng ko lời nên bác yên tâm.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chẳng là mình mới khám phá ra một chỗ bán trà rất ngon. Tối nay uống liền 3 ấm trà, cái nước bã trà và nước nóng tráng ấm mình bỏ riêng ra một chậu nhỏ để rửa tay. Bã trà nhiều tới mức nước chỉ xâm xấp bên trên những lá trà ngả vàng. Phải nói thứ nướ ...