Nhờ chỉ dẫn cách cài driver của NC4010

Các thớt khác của maluoi

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 11:42
Em mới lấy con NC 4010, lên trang chủ của HP Compaq thì support đủ driver cho nó nhưng có điều lạ là không thể cài được driver của 2 cái này

Đúng tên 2 driver này lần lượt là:
Texas Instruments PCI 6xx0-7xx0 Cardbus Driver
Agere Systems AC''97 Modem Driver

Download driver từ chính trang chủ HP về với tên cũng y chang vậy mà cài vào nó không nhận.

Mong các bác chỉ dẫn em cách cài 2 thằng này với. Lần đầu dùng HP nên ko rành mấy cái vụ cài này lắm. Không biết có phải cài lần lượt theo thứ tự như cài Hotkey của Sony Varo ko??? mong các bác chỉ dẫn giúp.
Bác nào ở HN có đĩa recover của HP NC4010 thì ới em cho em đến copy thì cảm ơn quá.

Chân thành cảm ơn đã quan tâm giúp đỡ.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 12:51

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 12:54
Em mới lấy con NC 4010, lên trang chủ của HP Compaq thì support đủ driver cho nó nhưng có điều lạ là không thể cài được driver của 2 cái này

Đúng tên 2 driver này lần lượt là:
Texas Instruments PCI 6xx0-7xx0 Cardbus Driver
Agere Systems AC''97 Modem Driver

Download driver từ chính trang chủ HP về với tên cũng y chang vậy mà cài vào nó không nhận.

Mong các bác chỉ dẫn em cách cài 2 thằng này với. Lần đầu dùng HP nên ko rành mấy cái vụ cài này lắm. Không biết có phải cài lần lượt theo thứ tự như cài Hotkey của Sony Varo ko??? mong các bác chỉ dẫn giúp.
Bác nào ở HN có đĩa recover của HP NC4010 thì ới em cho em đến copy thì cảm ơn quá.

Chân thành cảm ơn đã quan tâm giúp đỡ.
Download một thứ có tên là UAA về cài là xong. :D
http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/...n&cc=us&dlc=en&product=1817059&os=228&lang=en

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng năm 2007 lúc 10:27
Vẫn nhờ các bác giúp tiếp.
Đã down cái UAA về chả biết nó là cái gì 54MB lận. Cài rồi nhưng không ăn thua. Cái này của Compaq V3000.
Ai có đĩa Recover NC4010 cho em cài nhờ chút với.

Thanks!

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 11:29
Pls help me!

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday