Nhờ chỉ mua tai nghe Bluetooth cho O2s!

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 12:30
E mới mua tai nghe Bluetooth cho thằng O2s nhưng khi kết nối rồi thì nghe bị rè và lâu lâu nó kêu "tít" không biết phải không thích hợp không??? Nhờ các Bro... chỉ dùm loại tai nghe nào thích hợp cho nó mà sử dụng bền chút nhé....Có bác nào bán thì cho dùm số Phone để khi nào cần E liên lạc nhé!!!

nhnp0708

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng năm 2007 lúc 13:19
Đã là điện thoại có bluetooth thì hầu hết đều tương thích với các loại tai nghe bluetooth mà bác, vấn đề là mình có tiền mua loại xịn hay ko :D

Trong quá trình dùng, nếu bị rè rè, là do sóng yếu, nghĩa là đt và tai nghe ở xa nhau quá nên ko còn bắt sóng tốt nữa.

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 12:02
Nhưng bị tình trạng thế này, lâu lâu khoảng 5-6s là kêu tít 1 cái và cứ liên tục như vậy... khi kết nối tai nghe này với cái khác như Nokia thì o bị tình trạng trên...
Vả lại khi dùng thì lâu lâu tự nhiên màn hình O2 sáng lên( giống như tự động bật nguồn vậy???) không hiểu nó bị gì nữa. mấy Bro.. đang xài cái tay nghe nào ổn định thì chỉ giúp với!!!

14 Tháng năm 2007 lúc 13:05
Bluetooth của O2s hơi yếu (Nokia sóng BT rất mạnh) nên hiện tựong trên có thể là do mất liên kết giữa 2 thiết bị, bạn thử up bản rom khác xem có cải thiện được tình hình hay không.

minhdatinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng năm 2007 lúc 23:03
E mới mua tai nghe Bluetooth cho thằng O2s nhưng khi kết nối rồi thì nghe bị rè và lâu lâu nó kêu "tít" không biết phải không thích hợp không??? Nhờ các Bro... chỉ dùm loại tai nghe nào thích hợp cho nó mà sử dụng bền chút nhé....Có bác nào bán thì cho dùm số Phone để khi nào cần E liên lạc nhé!!!
Em đang có con Sony Eresson HBH662. Con này có màn hình hiển thị số gọi đến. Pin dùng khoảng 3 ngày.
Nếu Bá có nhu cầu gọi Em 0989083812. Em ở Hà Nội

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday