Nhờ giúp cho sync palmtreo 600

huynh sang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng mười 2007 lúc 18:36
Mình đang gặp rất rối với con treo 600. Mình đã cài WinDesktop_41_T600 nhưng nó vẫn không thể nhận dạng ra con treo của mình mới chết chứ. Không biết làm sao để lấy dữ liệu ra PC đây. Các Bác giúp với.

thinhqmc

Em Xin Rút Kinh Nghiệm !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười 2007 lúc 12:33
Bạn có ý định bán con 650 chưa, con 680 của bạn sài ổn định chứ?
Cám ơn Bác !
Người quen hả ? 650 để cho Nhạc phụ sử dùng roài. Còn 680 đang dùng rất tốt chỉ có điều đi công tác là phải mang theo Pin dung lượng cao sơ cua thôi.
Treo 600 của Bác mang qua chỗ mình test cho.
chúc thành công - chúc vui

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười 2007 lúc 06:10
Nếu anh Huynh Sang mang qua anh thinhqmc thì ổn rồi. Anh có thể chỉ sync mỗi phần contacts của treo 600 qua PC của anh Thịnh bằng cách vào custom của Hotsync Manager. Sau đó set up conduits sync trong Start>palm sang Outlook, rồi tiến hành sync theo trình tự Treo rồi tới PPC. Nếu máy anh Thịnh chưa bao giờ sync và không dùng Outlook thì được, nếu không tất cả contacts trong PC của anh Thịnh sẽ được trộn chung với contacts của anh Sang. ;)

Anh Sang vẫn còn muốn mua Treo 650 à?

thinhqmc

Em Xin Rút Kinh Nghiệm !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười 2007 lúc 20:37
Cám ơn Bác !
Người quen hả ?
Người wen mà. Treolove chỉ mình cách lấy contacts trong Palm 600 qua PPC nhưng phải có thằng sync của 650 trở lên nên mình muốn mượn cái CD 650 hoặc 680 của Thịnh để cài ko biết có được ko?
Chào !
Không hiểu ý Anh nói, nhưng muốn mượn cái gì nếu Thịnh có cho mượn hết. Nói chứ trước khi đi điện thoại trước nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday