Nhờ giúp đỡ hình ảnh phim Cảnh sát Hình sự - Đột kích.

Các thớt khác của Tubby

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng mười 2007 lúc 06:22
Số là em đang cần hình của phim Cảnh sát Hình sự - Đột kích. Mới chiếu xong trên VTV1. Phim mà có em Kiều Thanh uýnh võ chí chóe í.

Lục mãi trên Google cũng không có hình to, đẹp mà lại đang cần quá nên mạo muội vác lên đây nhờ cả nhà giúp đỡ.

Bác nào có source nào có ảnh tốt về phim này thì cho em xin với.

Đội ơn các bác.

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười 2007 lúc 06:31
sớm quá.... sớm quá....

đợi chút các bác ấy ngủ dậy chắc sẽ có mà......

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng mười 2007 lúc 10:18
Số là em đang cần hình của phim Cảnh sát Hình sự - Đột kích. Mới chiếu xong trên VTV1. Phim mà có em Kiều Thanh uýnh võ chí chóe í.

Lục mãi trên Google cũng không có hình to, đẹp mà lại đang cần quá nên mạo muội vác lên đây nhờ cả nhà giúp đỡ.

Bác nào có source nào có ảnh tốt về phim này thì cho em xin với.

Đội ơn các bác.
Chú Tubby thần tượng nhầm rồi, đánh đấm gì.....xem thấy em KT ( không phải Kim Tính nhé :D) luôn kè kè cái mũ....để nhân vật đóng thế khó phát hiện, được cái khi quả đấm, đá kết thúc...cho em KT thò mặt vào tý :D, đố các bác biết là điểm gì khác của diễn viên đóng thế và KT đấy :D

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng mười 2007 lúc 13:09
Chú Tubby thần tượng nhầm rồi, đánh đấm gì.....xem thấy em KT ( không phải Kim Tính nhé :D) luôn kè kè cái mũ....để nhân vật đóng thế khó phát hiện, được cái khi quả đấm, đá kết thúc...cho em KT thò mặt vào tý :D, đố các bác biết là điểm gì khác của diễn viên đóng thế và KT đấy :D
Có cái không to bằng hô hô

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu HANDHELD CAFÉ 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em đã nhận được robot hút bụi hôm nay, giờ thì nó lỗi luôn từ lúc khởi động chứ ko ngáp ngáp 5 phút như trước nữa, nhưng thôi em cũng giữ lại coi như kỷ niệm buồn. Cảm ơn anh Sơn, anh Huy cùng BQL diễn đàn.

Em xin dừng sự việc tại đây cho nhẹ nhàng, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday