Nhờ giúp đỡ

Em có con máy T-mobile Sidekick 2 nhưng ko biết setup nó như thế nào. Không có driver cab USB với cả em kô bít cách Setup để truy cập Wireless như thế nào. Có huynh nào biết vài chiêu để xử lý con máy này chỉ dùm em với.:(
----------------------------------------------------------------
nếu bác ở HN thì ra thử Nhật Cương xem sao, có lẽ tìm ra đuợc giải pháp ở đó đấy ạ:D :D

Juelz_Tiestino

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sidekick 2 thì làm j` có Wireless hả bạn. đến Bluuetooth còn chả có nữa là.

sidekick 2 >? chả có cái của nợ j , đc mỗi cái màn hình => hay , bàn phím hơi hay nhưng vẫn ngu vì phải mở ra => nhấn số ==> đóng lại == nghe :( màn hình thì xáu òm :(

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em có con máy T-mobile Sidekick 2 nhưng ko biết setup nó như thế nào. Không có driver cab USB với cả em kô bít cách Setup để truy cập Wireless như thế nào. Có huynh nào biết vài chiêu để xử lý con máy này chỉ dùm em với.:(
----------------------------------------------------------------
nếu bác ở HN thì ra thử Nhật Cương xem sao, có lẽ tìm ra đuợc giải pháp ở đó đấy ạ:D :D
Bọn đấy thì làm ăn đựoc gì, chỉ giỏi chặt chém gà là giỏi, bác chân gỗ àh :D
Con Sidekick2 này bản Limited Edition có màu đen nhìn ngầu kinh, tiếc mỗi là tính năng ko có gì :D

Juelz_Tiestino

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nó chỉ độc thui, dùng để khoe thì đc, còn tính năng thì ko thể chấp nhận. Ko nghe nhạc ko thẻ nhớ ko Y5 ko bluetooth....:(

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday