Nhờ giúp mua BB

cocacola

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình đang định mua 1 cái BB nhưng đang băn khoăng vài điều. Các bác giúp ý kiến giùm nhé!
- Vì cái hiện giờ của mình là O2s chạy WM 6.1. Không biết việc chuyển đổi data sang BB có dễ dàng và tốt không?
- Mình cần các tính năng sau: wifi, GPS, tiếng Việt, sync với PC. Ngoài ra nếu đọc hiểu được các file word, excel thì quá tốt.

Mình bỏ WM vì thấy nó không ổn định mà lại chậm nữa.
Mong các bác giúp giùm.
Cám ơn nhiều!

vtconan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái quan trọng là bác dự định đầu tư khoảng bao nhiêu cho em BB a?Còn các vấn đề như bác cần thì BB có thể đáp ứng được bác à!Dùng ngon lành,còn xét về độ ổn định thì BB chuẩn lắm bác ơi!

tieubaocaca

GÂY DỰNG
Mình đang định mua 1 cái BB nhưng đang băn khoăng vài điều. Các bác giúp ý kiến giùm nhé!
- Vì cái hiện giờ của mình là O2s chạy WM 6.1. Không biết việc chuyển đổi data sang BB có dễ dàng và tốt không?
- Mình cần các tính năng sau: wifi, GPS, tiếng Việt, sync với PC. Ngoài ra nếu đọc hiểu được các file word, excel thì quá tốt.

Mong các bác giúp giùm.
Cám ơn nhiều!

Nếu bạn cần cái tính năng bôi đỏ đó thì không dùng BB được rồi.:D

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tiếng Việt dùng tốt bác ạ. Các OS 4.5 trở lên có thể load font, còn OS 5.0.x thì hoàn toàn đọc được Unicode.

Các tính năng của bác cần thì chỉ một chú 8820 là hoàn toàn đáp ứng được. Còn nhiều tiền hơn thì có thể chuyển qua Javelin hoặc Bold

777

GÂY DỰNG

Mong các bác giúp giùm.
Cám ơn nhiều!

BB chuyển đổi data dễ dàng qua Outlook, nhất là phần mềm của BB synch rất chuẩn, ngon hơn ActiveSynch nhiều.
Với các tính năng bạn cần thì hiện tại có thể dùng Bold hoặc Javelin, đáp ứng đầy đủ luôn kể cả tiếng Việt.

cocacola

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái quan trọng là bác dự định đầu tư khoảng bao nhiêu cho em BB a?Còn các vấn đề như bác cần thì BB có thể đáp ứng được bác à!Dùng ngon lành,còn xét về độ ổn định thì BB chuẩn lắm bác ơi!
Cảm ơn bác trả lời

Nếu bạn cần cái tính năng bôi đỏ đó thì không dùng BB được rồi.:D
Tiếng Việt nghĩa là dữ liệu tiếng Việt đó bác. Còn giao diện tiếng Anh không sao hết.

Tiếng Việt dùng tốt bác ạ. Các OS 4.5 trở lên có thể load font, còn OS 5.0.x thì hoàn toàn đọc được Unicode.

Các tính năng của bác cần thì chỉ một chú 8820 là hoàn toàn đáp ứng được. Còn nhiều tiền hơn thì có thể chuyển qua Javelin hoặc Bold
8820 giá khoảng bao nhiêu là vừa bạn? Mình hỏi để biết đường mà mua ạ.

BB chuyển đổi data dễ dàng qua Outlook, nhất là phần mềm của BB synch rất chuẩn, ngon hơn ActiveSynch nhiều.
Với các tính năng bạn cần thì hiện tại có thể dùng Bold hoặc Javelin, đáp ứng đầy đủ luôn kể cả tiếng Việt.

Có luôn đọc file word, excel phải ko bác?

Sẵn mình hỏi thêm là ứng dụng cho BB có phong phú không ạ?

dat_meteorite

MÁY HỎNG
Mình nghĩ làm 1 cái tầm tầm 8820 là vừa rồi bạn, đầy đủ tính năng bạn cần Wifi + GPS
Cầm lại cực kỳ sang trọng nữa
chúc bạn may mắn

wlnteR

GÂY DỰNG
8820 full box trùng imei 95-99% tầm 3,5tr trở lên bạn ạ
hàng ko hộp rẻ cũng tầm 3tr nhưng hơi khó mua đòi hỏi chút kinh nghiệm

nếu dư dả bạn nên nghĩ đến 8900 or 9000 :D

777

GÂY DỰNG
Sắp có 3G rồi, đúng như quảng cáo thfi tháng 10 Vina sẽ chính thức, vì vậy bác có mua nên cố gắng bóp mồm bóp miệng mua lấy cái có 3G để tận dụng các dịch vụ tốc độ cao.

cocacola

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sắp có 3G rồi, đúng như quảng cáo thfi tháng 10 Vina sẽ chính thức, vì vậy bác có mua nên cố gắng bóp mồm bóp miệng mua lấy cái có 3G để tận dụng các dịch vụ tốc độ cao.
Nếu có 3G, wifi, và GPS thì cái nào hả bác?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.